PDA

View Full Version : Nơi tổ chức đám cưới

hoa_than
28-09-2009, 10:56 AM
mình chuẩn bị làm đám cưới nhờ các pro o nha trang tư vấn cho nơi nào tổ chức được, giá cả phải chăng, co ai từng dự đám cưới ở Làng Nướng Nam Anh rùi ko? cảm nhận thế nào? mình đã đi hỏi một số nơi như: Angella, Hải âu, Hoàng Lan, Ponaga.... nhưng đều hết chỗ có ai biết ngoài nhưng chỗ đó ra còn chỗ nào khác nữa không chỉ cho mình với.
Thank!!!!!!!!!

boynhatrang79
28-09-2009, 05:15 PM
52 trần phú or 88 trần phú cùng chủ......

BiBi_nt
28-09-2009, 11:38 PM
ặc, quán nam anh đó thấy vắng khách chết đc , tổ chức ở đó có khi ng ta hok biết chổ nào nữa . yasaka cũng tổ chức nữa nè ...

Moony
29-09-2009, 03:55 PM
Bạn thử qua bên nhà hàng Hải Yến xem,lúc trước chị mình đặc tiệc cưới ở đó,món ăn cũng ok ,khuôn viên cũng thoáng ( nhà bên tay phải ) .Bạn đặc khẩu phần cỡ 90k trở lên thì ok.Món ngon hay dở là do bạn chọn khẩu phần đấy!
Chúc bạn hạnh phúc !

sorihonggiang
30-09-2009, 09:32 AM
Bạn hảy nhanh chân chạy qua nhà hàng ISE , DUYÊN HẢI , ĐẬP NƯỚC , DUY TÂN , HẢI ÂU , QUỐC TẾ , thử xem sau bạn nhé . Chúc bạn nhanh chống đa75t được nhà hàng và hạnh phúc .

huypkdtt
30-09-2009, 10:02 AM
mình chuẩn bị làm đám cưới nhờ các pro o nha trang tư vấn cho nơi nào tổ chức được, giá cả phải chăng, co ai từng dự đám cưới ở Làng Nướng Nam Anh rùi ko? cảm nhận thế nào? mình đã đi hỏi một số nơi như: Angella, Hải âu, Hoàng Lan, Ponaga.... nhưng đều hết chỗ có ai biết ngoài nhưng chỗ đó ra còn chỗ nào khác nữa không chỉ cho mình với.
Thank!!!!!!!!!
ban lien he nha hang ong to ba nguyet thu xem
dia chi 86 tran phu thu xem.
minh cung chuan bi to chuc o do day.

THANH VAN
07-10-2009, 10:11 AM
Khi nào bạn tổ chức đám cưới mà giờ hỏi nha hàng. nếu hiện tại bạn chưa đặt nha hàng thì bạn có thể đến 86 trần phú của ( khách sạn yasaka). có nhiều khuyến mãi, sang trọng và thoáng mát. món ăn ngon hany dở là cho bạn chon khẩu phần ăn. chúc bạn hạnh phúc