PDA

View Full Version : Tại sao khi hun nhau ng ta hay sờ mó the nhỉ??????

Tĩn
02-07-2010, 11:39 AM
Con trai khi đc hun các bạn nữ thường hay sờ soạng linh tinh.ko hiểu do bản năng hay do hiếu kì nữa (do những "đồ" m ko có).mem nào có câu trả lời đúng nhất ko
Các bạn nữ thường bảo như vậy là dê.....là mất dạy.Nhưng_____theo tui thì có 1 số lí do khiến các bạn ấy nghĩ khác:
1-Do khi hôn các bạn nam fai? sờ mà gọi là chạm cũng đc vuốt ve nó cũng cùng nghĩa để cho 2 ng có cảm xúc dâng trào,để thấy các bạn nam ko fai? la cục gạch.........Chứ nói thật HÔN mà ko làm j khác quái gì mình hôn vào tường bê tông
2-Cũng có thể khi hôn các bạn nam Run wa nên muốn làm j đó với các bạn nữ để hết run(trường hợp này con gái còn làm nhiều hơn ấy chứ
3-Khi HÔN các bạn nam vuốt ve là fai? dc sự cho fep của fia" bên kia chứ ko cho thì ai dám.Mình chắc rằng các bạn nữ cũng đồng ý rằng Khi HÔN fai?
4-tranh thủ lúc hum ma khám phá tìm hiểu về bên kia(th này dành cho những đôi chưa bùm bùm,chưa bít đồ đạc của nhau

Trả lời nhanh nhanh nào

truonghoangcamera
02-07-2010, 11:43 AM
woa....kinh khủng woa....chọn đáp án thứ 5 nha.

baobinhdoan
02-07-2010, 11:45 AM
Đáp áp thứ 5 :Theo truyền thống từ xưa tới nay !:D

truonghoangcamera
02-07-2010, 11:46 AM
sai rồi....đáp án 5 là --> tất cả phuơng án trên ....^^

yeuanh936
02-07-2010, 11:48 AM
chán mấy ông nội này ghê

anhtrang_thienthan142
02-07-2010, 11:57 AM
Chắc tại nhắm mắt nên hok thấy đường--->sờ soạng
Coi chiện thầy bói xem voi thấy mấy ông hok thấy đường thường sờ để biết
Bài học rút ra từ topic chên: khi hun phải mở mắt,tránh trường hợp sờ lung tung trúng bậy bạ thì chết...
và cũng đề phần mất mũ nón giỏ xách..

truonghoangcamera
02-07-2010, 12:09 PM
bác hôn mà mở mắt là sẽ ói ra mặt xanh mặt vàng đó.....nên nhắm mắt cho chắc.
bác chủ thớt mới đổi cái hình chữ ký nhìn fê thật.

dragon.freerunning
02-07-2010, 12:13 PM
khi hun phải làm vậy ư :-? sao khó khăn vậy >"<

tantantantan
02-07-2010, 12:15 PM
Chắc tại nhắm mắt nên hok thấy đường--->sờ soạng
Coi chiện thầy bói xem voi thấy mấy ông hok thấy đường thường sờ để biết
Bài học rút ra từ topic chên: khi hun phải mở mắt,tránh trường hợp sờ lung tung trúng bậy bạ thì chết...
và cũng đề phần mất mũ nón giỏ xách..

đúng ghê đó coi chưng mấy thăng xike rình ở bên

truonghoangcamera
02-07-2010, 12:17 PM
her her...đã có 5 thành viên online....hehe///
Ðang đọc: 6(5 thành viên và 1 khách)
truonghoangcamera, 2RiceOnline, baobinhdoan, dragon.freerunning, tantantantan

---> hun là cho sờ mó chứ.....dzyj nó mới phê ---> đóng màn đc chứ.

kitty_
02-07-2010, 12:20 PM
chưa hun ai bao giờ nên ko có y' kiến gì!

2RiceOnline
02-07-2010, 12:20 PM
chết! đọc đi đọc lại dzậy mình là.....cục gạch sao ta? :(

phukuty
05-07-2010, 04:54 PM
Con trai khi đc hun các bạn nữ thường hay sờ soạng linh tinh.ko hiểu do bản năng hay do hiếu kì nữa (do những "đồ" m ko có).mem nào có câu trả lời đúng nhất ko
Các bạn nữ thường bảo như vậy là dê.....là mất dạy.Nhưng_____theo tui thì có 1 số lí do khiến các bạn ấy nghĩ khác:
Trả lời nhanh nhanh nào

cái này hôk phải là dê mà là cho nó phê, cho nó tạo niềm đam mê :D:D:D
và đó cũng là 1 kế sách của bọn kon trai để có 1 tương lai....kô tốt đẹp

2RiceOnline
09-07-2010, 04:35 PM
hồi còn nhỏ em hun bạn gái em phải mò.......1 phát để khẳng định em đang hun 1 người phụ nữ.nhưng sau này phát hiện ra không nên làm 2 việc cùng lúc sẽ kém hiệu quả nên em tuyệt đối hun sẽ không mò và lúc mò sẽ không hun! nên tập trung chuyên môn vào 1 thứ thôi các bác ạ!

JackTS
09-07-2010, 04:42 PM
Có gì đâu mà khó! Câu trả lời sẽ xét về 2 phương diện.
1. Mặt sinh học, xúc giác (đặc biết ở bàn tay) của nam giới mạnh hơn phụ nữ 15%, còn phụ nữ có cơ quan nhạy cảm ở "nhũ hoa".
2. Mặt tư nhiên, khi hôn cảm giác yêu đương tăng cao, bản năng nam giới sẽ làm như thế để tạo thêm hưng phấn.
Kết quả, khi hôn nhau, ngoài cảm giác ở môi, nếu nam giới không làm thế thì hun chán lắm. Mà chị em phụ nữ chúng mình khi "được" sờ soạn lung tung cũng thích. (Tuy những lần đầu tiên hơi ái ngại.)
Anh em nào đồng ý xin vỗ tay hoàn nghênh. Hi hi

2RiceOnline
09-07-2010, 04:48 PM
ủa? thế các bác đang ní từ rún trở lên ah?
thế là có mỗi mình em đang nói từ rún trở xuống sao? hix....ngại quá! mắc cỡ quá!

duongvanminh
09-07-2010, 05:00 PM
trăm nghe không bằng một thấy.
trăm thấy không bằng một sờ .
và theo ý kiến của em thì : cho dù nam giới có nói cả trăm điều hay . hay làm cả trăm việc tốt cho nữ thì cũng không bằng sờ soạng đâu he heheheheheheheh ( sờ một phát = 100*100 =10000 lần hót đấy )

tuong_bd
09-07-2010, 05:01 PM
ủa? thế các bác đang ní từ rún trở lên ah?
thế là có mỗi mình em đang nói từ rún trở xuống sao? hix....ngại quá! mắc cỡ quá!

ac.......ac....sao giống e thế:he:

minhhuyls2009
09-07-2010, 05:36 PM
hồi còn nhỏ em hun bạn gái em phải mò.......1 phát để khẳng định em đang hun 1 người phụ nữ.nhưng sau này phát hiện ra không nên làm 2 việc cùng lúc sẽ kém hiệu quả nên em tuyệt đối hun sẽ không mò và lúc mò sẽ không hun! nên tập trung chuyên môn vào 1 thứ thôi các bác ạ!

Khoa học đã chứng minh, não bộ của bọn đàn ông tốt hơn của chị em phụ nữ..Não bộ của Phụ nữ chỉ cho phép làm một việc một lúc nhưng của đàn ông thì khác, có thể điều khiển cùng một lúc nhiều thứ:
Bằng chứng là:
Tay làm (tay mò)
Hàm nhai (hôn hít)
Thằng con trai (chim)... khai phá
:nhieuchuyen: Miễn bình lựng..:rss_small:

Nội gián
09-07-2010, 09:05 PM
Em thì em hỏng biết vì sao. Cơ mà nhớ có lần em hun mà hổng có mò, thế là thấy mợ nhăn nhăn. Về sau gặng hỏi mợ mới nói: "Sao hun mà hổng chịu mò???" :D

ngoc anh-85
09-07-2010, 09:14 PM
Em thì em hỏng biết vì sao. Cơ mà nhớ có lần em hun mà hổng có mò, thế là thấy mợ nhăn nhăn. Về sau gặng hỏi mợ mới nói: "Sao hun mà hổng chịu mò???" :D

heheheh bó tay.com bác Nội Gián lun đó,Em côpy rùi cho vợ bác đọc đó nha :drive1:

OwenJackson
21-07-2010, 10:09 PM
làm được 1 lần là lần sau làm mún làm nhiêu làm áh

OwenJackson
21-07-2010, 10:11 PM
lúc làm vậy em nó bức xúc lắm ,bức xúc 1 hồi thì bức nút lun hihi thế là chương trình kết thúc..................

minhhuyls2009
22-07-2010, 11:12 AM
Pác ơi! khi bác mò thì bác hay mò ở đâu nhất, cảm giác như thế nào ah..

OwenJackson
22-07-2010, 11:57 AM
Pác ơi! khi bác mò thì bác hay mò ở đâu nhất, cảm giác như thế nào ah..
cái này thì pác về hỏi ông già ở nhà pác đó , xem ổng trả lời thế nào nhen hihihihi (cùng là đàn ông mừ)