Gửi ban quản trị diễn đàn. - Page 2
Up ảnh Mua bán & rao vặt Chuyên mục dịch vụ Cẩm nang du lịch Ẩm thực Mua bán nhà đất Tuyển dụng Tuyển sinh Từ thiện FB NTC Giao diện MobileMobile
Đăng Ký Hướng dẫn
  • Cộng đồng
  • Lịch Có gì Mới? Tìm Kiếm
    Đang tải bộ máy tìm kiếm - NhaTrangClub ...
    Ðề tài đã khoá
    Trang 2/2 đầuđầu 12
    kết quả từ 11 tới 18 trên 18
    • ID chủ đề: 571443
      Thành viên chính thức
      Thích
      28
      Được 126 thích ở 91 Bài

Trích Nguyên văn bởi tranvietanhtuan View Post
      Không căng thẳng mới lạ, nhatrangclub.com chỉ trong 1 tiếng vài trăm lượt truy cập họ vu khống công ty mình lừa đảo thì thông tin sai sự thật đó nó phát tán tới độ nào?
      Bài vu khống được viết lúc 7h, đến 9h30 phút mới xóa đi, trong thời gian đó thiệt hại cho thuơng hiệu công ty Trần Việt không nhỏ.
      Mình lưu trữ đầy đủ thông tin khách hàng từ khi hành nghề tới giờ, chưa bao giờ có khách nào có tên và thông tin cá nhân như vậy ==> khẳng định 100% bịa đặt vu khống.
      Giờ đã có tên tuổi cụ thể, tra số tài khoản ngân hàng là ra địa chỉ và số CMND ngay, kiện cho ra tòa luôn để làm gương cho những người quá rảnh ở không đi phá người khác.
      Về việc như bác thì nhiều Cty bị lắm. học đi chọc phá đâm bịch thóc chọt bịch gạo.
      Nếu bác làm được vụ này ra được em mong bác đưa lên nhà báo mạng lớn để mấy thằng đó sợ luôn.
      NGồi không, hết chuyện làm. cà bàn phím tào lao.
      thay đổi nội dung bởi: to phuoc long, 20-10-2012 lúc 12:56 AM
      Bán ve chai đồ cổ - bạn muốn bán hay mua? : vào đây: www.xomco.vn tha hồ mà rao và mua.

2. Những Người đã Thích

tranvietanhtuan (21-10-2012)

Thành viên cấp 1
      Thích
      16
      Được 74 thích ở 47 Bài

Trích Nguyên văn bởi tranvietanhtuan View Post
      Không căng thẳng mới lạ, nhatrangclub.com chỉ trong 1 tiếng vài trăm lượt truy cập họ vu khống công ty mình lừa đảo thì thông tin sai sự thật đó nó phát tán tới độ nào?
      Bài vu khống được viết lúc 7h, đến 9h30 phút mới xóa đi, trong thời gian đó thiệt hại cho thuơng hiệu công ty Trần Việt không nhỏ.
      Mình lưu trữ đầy đủ thông tin khách hàng từ khi hành nghề tới giờ, chưa bao giờ có khách nào có tên và thông tin cá nhân như vậy ==> khẳng định 100% bịa đặt vu khống.
      Giờ đã có tên tuổi cụ thể, tra số tài khoản ngân hàng là ra địa chỉ và số CMND ngay, kiện cho ra tòa luôn để làm gương cho những người quá rảnh ở không đi phá người khác.
      Đúng rồi. Kiện luôn đi anh.

Chừng nào kiện xong, được toà xử lý hoàn tất thì anh lên đây tường trình để mọi người học hỏi nhen. Xem thử quy trình, thủ tục, thời gian, chi phí và kết quả như thế nào có nhiêu khê lắm không

4. Những Người đã Thích

tranvietanhtuan (21-10-2012)

Người mới
      Thích
      0
      Được 23 thích ở 18 Bài

Post Lời Xin Lỗi Chân Thành Đến Cty Trần Việt Tuấn Anh

satthepnhatrang:
      Em Xin gởi lời xin lỗi “Trần Việt Tuấn Anh” và Ban Quản trị NTC.
      Mấy ngày qua trên trang mạng NTC mình có tranh luận, trao đổi về đề tài:
      "Kiến trúc - Xây dựng - Nội thất".
      Qua phần tranh luận mình có lời lẽ tranh đấu quá đáng, làm ảnh hưởng đến uy tín của Cty anh Trần Việt,mất thời gian của anh và Ban quản trị NTC và các bạn thành viên NTC.
      Là con người ai cũng mất rất nhiều sai phạm trong đời, xin anh Trần Việt Tuấn Anh, Ban Quản trị NTC và các bạn NTC tha thứ lỗi lầm mình đã gây ra làm ảnh hưởng đến uy tín của Cty anh TRẦN vIỆT".
      Mấy ngày nay mình tự trách bản thân mình, sự dằn vặt đấu tranh tư tưởng trong lòng không thanh thản được Anh à, cũng do chính bản thân quá hấu thắng,mình đã sai, sai thật rồi...mình xin hứa sẽ sửa chữa .
      Anh là người theo "Đạo phật" xin Anh mở rộng tấm lòng "Từ Bi" rộng lượng thứ tha cho lỗi lầm do em đã gây ra, làm ảnh hưởng uy tín đến Cty Anh.Xin Anh Trần Việt Tuấn Anh ngàn lần xin lỗi và thứ tha cho em.
      Đây là lời nói cuối cùng em, em xin rời bỏ Diễn đàn NTC mãi mãi, em sẽ rút kinh nghiệm cho bản thân mình, tiếp tục con đường học vấn, học hỏi kinh nghiệm của các bậc đàn anh nhiều hơn nữa.
      Em gởi lời xin lỗi chúc sức khỏe đến Trần Việt Tuấn Anh và anh chị em Cty anh.
      Chúc Cty anh gặt hái nhiều thành công trong kinh doanh. Chúc Ban Quản trị NTC và tất cả các thành viên NTC lời chúc sức khỏe.
      Satthepnhatrang.

Thành viên cấp 2
      Thích
      157
      Được 411 thích ở 293 Bài

Thấy dọa kiện sợ quá xin lỗi rối rít
      https://www.facebook.com/hagiangth42

Thành viên chính thức
      Thích
      1
      Được 31 thích ở 20 Bài

Default tội nghiệp em nó

ac ac, thời buổi kinh tế khó khăn, thị trường phá giá từa lưa mà ông em này chơi ác đăng đàn lên múc anh Tranviet 1 nhát đau thê thảm, lần sau mấy chú có nói gì thì cũng uống lưỡi 7 tấc nhé, chưa có bằng chứng mà đã lào khảo bắn tùm lum tùm la sao người ta làm ăn được.
      Chú em chết rồi, bác Tranviet này đang sôi máu bác sẽ làm cho ra chuyện ac ac, nghe đâu đang gửi đơn đến sở VHTT và TT rồi, uy tín của người ta mà xin lỗi sao được.
      khôn 3 năm dại đúng 1 giờ. ac ac ac.

Thành viên cấp 1
      Thích
      16
      Được 74 thích ở 47 Bài

Trích Nguyên văn bởi quynh_anhphuc View Post
      ac ac, thời buổi kinh tế khó khăn, thị trường phá giá từa lưa mà ông em này chơi ác đăng đàn lên múc anh Tranviet 1 nhát đau thê thảm, lần sau mấy chú có nói gì thì cũng uống lưỡi 7 tấc nhé, chưa có bằng chứng mà đã lào khảo bắn tùm lum tùm la sao người ta làm ăn được.
      Chú em chết rồi, bác Tranviet này đang sôi máu bác sẽ làm cho ra chuyện ac ac, nghe đâu đang gửi đơn đến sở VHTT và TT rồi, uy tín của người ta mà xin lỗi sao được.
      khôn 3 năm dại đúng 1 giờ. ac ac ac.
      Nói cho vui vậy thôi chứ gửi mấy cái đơn này thì ai giải quyết cho

Thành viên cấp 3
      Thích
      961
      Được 1,574 thích ở 759 Bài

Lâu lâu mới dô lại NTC, tưởng đâu có vụ nóng hóng hớt ngồi xem... ai dè... nguội lạnh hết trơn. Hí hí ^^
      Nói khác, nghĩ khác, làm khác...

Thành viên cấp 2
      Thích
      170
      Được 449 thích ở 350 Bài

sư phụ tuấn chơi chiêu này làm nó sợ xanh cả mặt.................thằng nhỏ yếu bóng vía...cho chừa cái tội đặt điều...không có chứng cứ
      Bán sỉ và lẻ gỗ thông nhập newzealand
      NHẬN ĐÓNG SẢN PHẨM THEO MẪU VÀ KÍCH THƯỚC KHÁCH HÀNG
      zalo and fone :0915002914

Trang 2/2 đầuđầu 12

Thông tin về chủ đề này