Đối tác - Liên kết

các bạn đọc bài này trước khi bost bài nhật ký !

Thảo luận trong 'Nhật ký thành viên' bắt đầu bởi PhuocLong007, 7/6/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. PhuocLong007

PhuocLong007 Tổ chức sự kiện NTC

Nội Quy Chung Nhật Ký NTC

I. Quy tắc post bài :

1.Khi bót nhật ký của mình bạn chỉ lập được 1 topic ko được tạo topic thứ 2 tránh tình trạng Loãng topic và Spam của các thành viên ! nêu vi phạm sẽ tạm thời Baned nick !

2.Không bàn luận về các vấn đề chính trị sắc tộc

3.Không post các bài viết có tính chất nhục mạ , đã kíck các thành viên . Không chửi bậy , sử dụng ngôn ngữ thô tục hay quảng cáo nick name signatures.

4.Nên hòa nhã khi tranh luận, nếu thành viên vi phạm nội quy và đã bị Quản Lý cảnh cáo mà không có sự thay đổi sẽ Band nick vĩnh viễn .

5.Không quảng cáo thương mại dưới mọi hình thức , nhưng những links có tính chất học hõi , nghiên cứu được hoan nghênh

6.Khi sưu tầm bài viết ở nơi khác phải khi rõ nguồn gốc xuất xứ bài viết . Nếu bạn phát hiện bài viết của bạn bị vi phạm bản quyền không ghi rỏ xuất xứ xin hãy thông báo cho các quản lý để xử lý kịp thời

II Người tham gia bài viết nhật ký của người khác :

1.Không post các bài viết có tính chất nhục mạ , đã kíck các thành viên . Không chửi bậy , sử dụng ngôn ngữ thô tục hay quảng cáo nick name signatures.

2. Cùng nhau góp ý 1 cách chân thật tế nhị -- nếu vi pham 1 hoặc 2 tạm thời bande !

Nick bị khóa sẽ tùy thuộc vào mức nặng và nhẹ !

Mong các bạn đọc kỹ !

Chỉnh sửa cuối: 7/6/08
  2. PhuocLong007

PhuocLong007 Tổ chức sự kiện NTC

Bắt đầu BQT sẽ gộp các topic của các thành viên chung 1 bài - ( bài của thành viên nào mình sẽ gộp thành 1 topic ) chủ đề nhật ký mình sẽ cho các bạn sữa lại khi bạn PM nhatrang.club@yahoo.com.vn - anden_nguyen@yahoo.com .

Ngày 1/7 nhật ký thành viên bắt đầu đổi mới mong các bạn thông cảm nha !

Chỉnh sửa cuối: 7/6/08
  3. Bóng tối

Bóng tối Moderator

Yêu cầu mỗi thành viên chỉ tạo một Topic nhật ký cho, mình, ko tạo quá nhiều topic làm loãng nội dung của box ^^

các thành viên khi viết bài trong box nhật kí, chú ý cách sử dụng từ ngữ, không sử dụng từ ngữ thô tục , thanks bạn nào thực hiện theo, cảnh cáo những bạn phạm luật :D . OK
    Ví lý do trên các chủ topic được quyền yêu cầu xóa bài của thành viên khác trong topic của mình.

Chỉnh sửa cuối: 13/10/08
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.