Đối tác - Liên kết

cho mình hỏi về học bằng b2??

Thảo luận trong 'Club "4 bánh"' bắt đầu bởi M4U, 11/5/14.

1. M4U

M4U Member

mình đang muốn học bằng lái xe b2 vào ban đêm,vì ban ngày đi làm, nếu ai biết chỗ nào học uy tín, giá học phí như thế nào thì chỉ mình với, cám ơn nhìu 0935020225

2. Levantan

Levantan Member

Nghề nghiệp:
    Đèn- điện- còi ô tô xe vs máy
    ở nha trang chỉ có 2 trường có quyền sát hạch đó là hồng bàng vs trường ở ngoài nhà máy sợi...học tại 1 trong 2 trường này thì tiện hơn cho b vì học tại trường r ôn thi trên sân tại trường luôn vs lại quen giáo viên nên ngày thi tốt ngiệp vs sát hạch giáo viên luôn hỗ trợ b tối đa cho b thi đậu...còn học ở lê thành phương r cũng phải vào 1 trong 2 trường đó thi thôi b à thi vậy khổ hơn nhiều, mình học qua r mình biết. Cfon tiền học thì gần gần 10 triệu, tiền thầy ăn nhậu nữa là 15 trịu đó b. học lái xe k thể tránh khỏi tiền này đâu

Chỉnh sửa cuối: 11/5/14
  3. M4U

M4U Member

cÁm Ơn bÀn nhÌu lĂm, mÀ sao tiỀn hỌc phÍ cao vẬy ta? Sao mÌnh nghe cÓ 6 triỆu ????

4. kiettran99

kiettran99 Member

Nghe lời mình xuống trường cao đẳng nghề học, học lý thuyết từ 5h30 đến 7h 7h30 tối là cao, học lái thì bạn tự chọn ca để học, có ca ngày và ca đêm, trường nhà nước nên giáo viên ko xử nhậu, chủ học viên có rủ nhậu thì rủ thầy đi thôi ( mà chưa chắc gì rủ thầy đã đi). Bên hồng bàng chúa dzẽ ăn nhậu, tiền này kia nọ tùm lum, học xong phải tầm tầm 15tr đỗ lại là bt. Bên cao đẳng nghề bạn học xong hết cao lắm 9, 10tr (đó là bạn ăn nhậu nhiều)

5. HuuPhu_66

HuuPhu_66 Super Moderator

6. o0trang_hoa0o

o0trang_hoa0o Member

tổng học phí là 6tr3 cộng tiền thi và những tiền khác khi lấy đc băngb2 là 8tr2 vì mình mới học xong tháng 12 năm 2013
    mình khuyên bạn nên học bằng khả năng cảu mình không nên chi chát cho thầy.như mình học đây không tốn 1k cho thầy.nhiều người cứ ỷ y học lo tiền là xong kết cuộc lấy bàng ra chẳng biết de xe.minhd vừa học ra là có xe chạy liền.không hề dựa vào quen biết.tự lực bản thân.hãy cố gắng học băng chính khả năng của mình...chúc bạn thành công

7. quanlovelive

quanlovelive Member

Có học ở đâu mình học chung với

8. M4U

M4U Member

KIẾM LỚP ĐI BẠN. DC ALO MÌNH, HỌC BAN ĐÊM, VÌ NGÀY ĐI LÀM.:teeth:

9. M4U

M4U Member

CẢM ƠN CÁC BÁC NHIỀU LẮM.:teeth::teeth::teeth::teeth:

10. automotive

automotive New Member

Hi

Học phí chuẩn chỉ 6 triệu thôi.
    Ngoài Nha Trang không biết cho thuê xe thi thực hành sa hình , chấm điểm theo cảm biến không - có thì tầm 350k - 400k/ 1 tiếng đồng hồ
    Còn lý thuyết bác nào có ipad, android hay máy tính cũng dc , tải phần mềm : Thi sát hạch của bộ giao thông vận . Có tất tần tật các bác học, làm quen với cách thi trắc nghiệm trên máy tinh !

Mình học lái xe trong HCM. hết có 6t8 trong đó 800 = 2 tiếng thuê xe chỗ sát hạch chạy cho quen sa hình !
    Khoảng ăn nhậu , thích thì mình rủ rê , không thì thôi. Chả ai đòi hỏi vớ vẩn!

11. alexvikky

alexvikky New Member

Đang học C ở trường Cao Đẳng Nghề Nha Trang. Học xong lý thuyết rồi. Đang học thực hành kế bên khu tắm bùn 100 trứng. Học B2 thì đóng 6tr1. C đóng tận 9tr1. Đó là "tiền cứng" đầu vào để học. Còn tiền phát sinh trong lúc học thì chưa học xong chưa liệt kê ra được. Lý thuyết học từ 17h30 đến 19h00. Học xong lý thuyết thì lên gần khu tắm bùn 100 trứng học thực hành. B2 có lớp học thực hành buổi tối đó. Còn C thì chỉ có học ban ngày thôi. Còn tiền ăn nhậu gì đó thì tùy mỗi người thôi. Vào học thì thầy có nói là "ko bao giờ có chuyện thầy đòi ăn nhậu" nhưng nói thẳng ra muốn học tốt và có bằng thì nên giao lưu với thầy để dễ dàng hơn. Đồng tiền đi trước là đồng tiền khôn mà. Nhưng sử dụng đồng tiền đó như thế nào cho tốt là tùy vào mỗi người...!!!