Đối tác - Liên kết

CNY Club - Nơi tất cả đều là anh em

Thảo luận trong 'Khu vực Hội, Nhóm' bắt đầu bởi CNY Club, 15/7/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. kuyeunhokmaimai

kuyeunhokmaimai Member

những ai là thành viên hội cny mong rằng sáng mai ngày 11/9/2012 đúng 8h sáng có mặt tại nhà a.tuyên để bàn việc nội bộ tí.... những ai đy là niềm vinh dự của CNY.............. mong rằng sẽ có mặt đầy đủ........

2. sivelzombies

sivelzombies New Member

dị mai có cần em phải đi ko ???

Chỉnh sửa cuối: 11/9/12
  3. sivelzombies

sivelzombies New Member

ý ặc là hôm nay à @@!

4. Kẻ Thứ 3

Kẻ Thứ 3 New Member

xin lỗi mọi người có chút hiểu lầm
    có gì thì bỏ wa

Chỉnh sửa cuối: 11/9/12
  5. RayRuc

RayRuc New Member

Bỏ qua mọi chuyện!! mọi người đều là anh em!!!!!!

6. mminhtuanle2009

mminhtuanle2009 Member

Mạnh miệng thế cu em???????

7. PhongNhi113

PhongNhi113 Well-Known Member

Rrrrrr

Moi chuyen roi se tot dep thoi,sap toi se co thong bao moi nhe anh em .

8. Yunie Kute

Yunie Kute New Member

up lên...

chuẩn bị cho công cuộc lớn =]]

9. tranloinghia

tranloinghia Member

tinh hinh the nao roi,hi vong sau con mua troi lai ssang

10. cherry_le

cherry_le Active Member

Đừng lấy suy nghĩ của mình áp đặt suy nghĩ người khác nha mọi người ... Rõ khổ ... nói 1 đường làm 1 nẻo ... ớn quá mấy cái con người này ...

11. cherry_le

cherry_le Active Member

anh nghĩa để cái mặt cười nham quá xá nha .... :insane::insane::insane::insane:

12. huybeo

huybeo New Member

thân gừi ae trong cny(mà cny dạo này thường xuyên chỉ có 4 người chủ chốt)còn ae it đi of và ảe mới thì không liên quan nha! mình nói đây không có ý bàn cãi hay ý xấu phá hoại gì đâu...vì mình căn bản là thành viên đầu tiên còn tới bây giờ và sau này chắt không phải nửa,,vì vậy đừng nhan tin chửi bới hay dùng những lời độc địa vô tình như lần trước mình muốn ra khỏi hội nha long!(xin thề là chưa bao gio có ý giận dai long,,vì mình cũng sai )
    trước giờ cny trải qua biết bao lần sóng gió,,và 1 lần lập lại nhà mới..cái nào mình cũng thấy là căn nhà anh em...nhưng qua quan sát của mình..những ngày đầu có lẽ là vậy..nhưng từ khi lập nhà mới thì cảm giác khác hằn..thành viên lần lược rút lui...hoặc đi of vắng dần...anh em thật hả...anh em có thấy 1 người không đi dalat vì không có tiền ,,có ai dám bỏ ra góp tiền,, lại cho người đó không????(mình cũng ích kĩ chổ đó)...
    phước làm chủ hội nhưng quá nhiều sai sót bị mọi người(có mình)..tảy chay ngầm,,mặt dù không nói..đáng lý ra phải nói cho nó biết thì đàng này....nói thêm là tất cả sai lầm đều có mình tham gia!
    sau này vì 1 số lý do mình it đi of. vì nhiều lí do..nhưng khi mình quay lại thì cảm giác bị cô lập với 4 người còn lại....
    thừ hỏi ai trong cny nói mình hoàn hảo...ai nói mình cao thượng nào,,vậy mà 1 lỗi nhỏ do mình không gây ra mà bản chất ,,tình cảm của mọi người được bộc lộ...lúc đó mới thấm 2 từ ae...mĩa mai làm sao.....chỉ vì 1 người lấy nik mình nói không đi choi trong 1 vụ of ở gần nhà huy..làm mọi người mất hứng mà mọi người không tiếc tỏ thái độ không đúng đắn...người thì nói ""em tức nước vỡ bờ""người thì nói""mún ra khỏi hội thì đừng cm lên đây làm ảnh hưởng người khác""người thì nói chũ hội cũ sẽ cười khi thấy hội mới như thế""thay vì an ỉu nhau,,tìm hiểu nguyên nhân rồi giải quyết......
    giờ mình lập hội từ thiện thì cug nói ra nói vào...xin nhớ là hội làm từ thiện,,cách thức hoặc động khác hội bạn bè vui chơi như cny..mà hồi bữa trên lâm viênchưa kịp giải thích đã bị hiểu lầm là chơi xấu bạn bè.....và nhiều nữa....
    công nhận là huy này sai sót và sai lầm nhiều vô số kể đối với cny...nhưng nên nhớ cho rằng...1 mình huy không giỏi đến thế đâu..!!!!! mình nhìn lại mình rồi phán xét người khác nha?! lỗi của người khác không tha thứ thì lỗi bản thân mình ai tha thứ đây???????????????????????
    đừng có mà lấy huy ra mà trút lỗi lầm cho 1 mình huy nha ..hồi sáng được biết là nói do huy nhiều thế,?/ do huy không nói rõ ràng<<???? vậy mà có ai trong 4 người nói rõ huy sai gì đâu...anh em hả...xin lỗi,,,huy với 4 người ae thì quá xa sỉ với huy rồi...bãn bè...mà không..bè ....kết bè với 4 người thì đúng hơn..bạn còn không tới...
    ..mình nói lại 4 người không cần trả lời hoặc bình luận làm gì cho mệt...huy biết là 1 mình làm gì mà nói lại với 4 người...lí lẽ thuộc về số đông mà...
    ....dù gì thật lòng mà nói từ khi wen biết hội và 4 người..mình có thêm niềm vui trong cuộc sống vốn buồn tẻ lâu nay...cảm ơn những tình cảm chân thành""trước đây" 4 người dành cho huy..và súy xóa lỗi lâm gì gì đó nha..
    ..nếu ''thích'' coi huy là bạn thì mỗi cuộc off nếu nhớ thì gọi.huy.và mình thì lun theo giỏi chặn đường của mọi người,,để rình mò những cuộc of mà xin đi nếu rảnh.rỗi,,,còn nhiều điều muốn nói nhưng không nói làm gì cho thêm dài...
    xin nhắc với 1 số tv mới là muốn nhận xét ai đó thì phải tiếp xúc với người đó trực tiếp,,,đừng gián tiếp nhận xét người khác 1 cách chủ wan nhé

13. PoTay.Com

PoTay.Com Member

Thà là bỏ đi hết ... ta làm lại từ đầu

14. CNY Club

CNY Club New Member

Tối nay có một cuộc họp đột xuất ... do trời mưa vs 1 số AE kẹt ở xa ko tham gia dc nên chỉ có 9 thành viên họp và quyết định dọn nhà ... nhờ mod khóa top ... thank :cake:

15. ThangPhan

ThangPhan Trưởng Ban Từ Thiện

THƯ NGỎ
    Diễn đàn NTC những năm trở lại đây ghi nhận sự phát triển và lớn mạnh của các Bang Hội. Nhắc đến NTC không thể không nhắc đến những hoạt động bổ ích, lành mạnh mà các Bang Hội thường xuyên đóng góp cho Diễn Đàn. Công tác Từ Thiện, hiến máu, giúp đỡ người có hoàn cảnh khó khăn vẫn luôn là một hoạt động không thể thiếu trong tiêu chí phát triển của các Bang Hội. Nhận thức rõ về vấn đề đó, Hội Từ Thiện NTC gởi lời kêu gọi, mong muốn các Bang Hội chung tay góp sức cùng HTT NTC tham gia vào hoạt động Từ Thiện “ Ánh Trăng Sơn Bình “, xây dựng một Lễ Hội Trăng Rằm ý nghĩa và quy mô cho các em nhỏ ở các xã vùng cao.

“ Một cây làm chẳng nên non, ba cây chụm lại nên hòn núi cao. “ Hy vọng rằng với sự giúp đỡ nhiệt tình của các Bang Hội, những em nhỏ vùng cao sẽ có một đêm Trung Thu thật sự ý nghĩa và khó quên trong cuộc đời.

Một lần nữa, thay mặt HTT NTC xin chúc các Bang Hội ngày càng phát triển và lớn mạnh hơn nữa. Chúc các bạn có một mùa Trung Thu hạnh phúc và tràn đầy niềm vui.

Thay mặt BTT NTC
    Phan Tử Thắng

Link chương trình "Ánh Trăng Sơn Bình" : http://www.nhatrangclub.vn/&4rum/sho...d.php?t=545590

Mọi đóng góp của Đoàn thể, cá nhân các Bang Hội xin gởi về địa chỉ sau :

Địa điểm nhận quyên góp:

Đ/C : 03 Cao Bá Quát - Nha Trang - KH
    ĐT: 090.567.1818 - 0993.00.7979 ( Thắng Phan)

Các bạn ở xa có thể chuyển về TK Vietcombank: 0061.000.178979 (Phan Tu Thang)

Hoặc:
    Anh Lê Trung Hiếu ( nickname : E71xxx)
    Đ/C : Cafe Xóm Nhà Lá 18B Lam Sơn
    ĐT: 0905.49.49.38

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.