Đối tác - Liên kết

Địa điểm chụp hình cưới

Thảo luận trong 'Club Nhiếp Ảnh' bắt đầu bởi Mai Ka, 20/10/09.

1. Mai Ka

Mai Ka New Member

Alo có chị em nào biết địa chỉ chụp hình cưới đẹp (ngoại cảnh và trong studio) ở Nha Trang hong, cho mình mấy cái để tham khảo với?!:love1:
    Then kìu nhìu nhìu:cuoisunrang:
    P/S: Sorry đây là mục của THỜI TRANG CLUB, nhưng mà nghĩ mãi hẻm biết hỏi cái nì ở mục nào nên chui đại vào mục thời trang hỏi, các bạn thông cảm hen:love-sign:

2. Mancini

Mancini Well-Known Member

Cả nhà mình 6 anh chị em trước giờ toàn Chụp ảnh cưới ở tiệm Chiến trên đường Lý Thánh Tôn, thấy chụp đẹp, giá cả tương đối (Cái này quan trọng ah nha,).
    Chụp ngoại cảnh thì có Studio Nguyễn Tùng ở đường Quang Trung, DoDo ở 90 đường 23-10. Nói chung Nha Trang nhiều Studio chất lượng lắm, không thua kém Sài Gòn đâu.
    Chúc bạn chụp được bộ ảnh cưới đẹp.
    Show vài tấm ảnh cưới của mình chụp tại tiệm Chiến cho bạn tham khảo nà:

Chỉnh sửa cuối: 21/10/09
  3. katie147

katie147 New Member

Ở Nguyễn Tùng chỗ đường Quang Trung mình thấy chụp cũng đẹp lắm đó.
    Vì chụp với gia đình cách đây 3 năm rùi nên ko bít bi giờ giá cả ở đó ra sao

4. hodiep

hodiep New Member

Ừ, Nguyễn Tùng chụp thì đẹp, mà nói chung hình cưới thì phần lớn các tiệm đều chụp đẹp, nhưng các bạn cần phải quan tâm chính sách khách hàng của họ nữa. Gia đình mình và vài người bạn cũng sụp hầm vì khi giao kèo ko làm rõ các vấn đề này. Ví dụ chị ruột mình chụp tại Nguyễn Tùng cách đây 2 năm, sau khi chụp xong biết chú rể là việt kiều hắn bắt đầu ra nhiều chính sách trời ơi mà trước khi chụp ko có nói tới như xem ảnh và lựa ảnh cũng tính phí, sau khi ra album muốn có lại file ảnh để *****g vô phim cũng tính mấy chụp ngàn 1 tấm.... nói chung là chịu ko nổi ( tức nhiên là nhìn mặt mà tính mới ghê, còn chửi lộn 1 tháng và mất thêm 1 đống tiền mới nhận được hình, bây giờ nói còn tức đó .)

Nhân đây mình giới thiệu cho bạn 1 chỗ mà ai cũng biết vì mấy hôm nay đài KTV và HTV hay giới thiệu là DoDo trên đường 23-10 đầu cầu Bà Vệ. Mình ko thể tả nổi vẻ đẹp các hình tại đây, có lẻ là do sự chuyên nghiệp vì anh chàng phó nháy ở đây chính là tay chuyên phụ trách cho mục ảnh của tạp chí WEDDING. Quan trọng nhất là thái độ phục vụ, khi chụp ở đây bạn sẽ thấy giá trị những đồng tiền và thời gian bạn bỏ ra được các nhân viên ở đây tôn trọng như thế nào, ( đám cưới mình đã chụp ở đây.) Hãy thử tham quan và cho cảm giác bạn nhé. Chân thành chúc các bạn một đám cưới thật vui vẻ và một cuộc sống mới hạnh phúc.

5. Mai Ka

Mai Ka New Member

Cảm ơn mọi người đã nhiệt tình chỉ bảo.:09[1]: Nhân tiện bạn nào có hình cưới post lên cho pà kon tham khảo với hen:wave-smily:

6. Mai Ka

Mai Ka New Member

Cảm ơn thông tin của bạn hen, ảnh hai vợ chồng đẹp lắm. À cho mình hỏi xí nghen, tiệm Chiến có phải giờ đã đổi tên thành Vỹ hong bạn??

7. Mancini

Mancini Well-Known Member

ah không, Tiệm Vỹ là tiệm khác, Vỹ chụp ảnh hồi xưa thì nổi tiếng do hồi xưa ít Studio, chứ phong cách chụp theo cá nhân mình là hơi cổ lỗ sỉ rồi.
    Studio Chiến váy cưới cũng nhiều mẫu mới lắm, Album hồi mình làm là 2.8 triệu thì phải, nhưng tiệm Chiến chụp hơi bị lâu lấy hình, vì nghe ông chủ nói, chụp xong gởi File ảnh vào Sài Gòn đì - zai chứ không phải làm ngoài này.
    Mà tiệm Chiến chụp xong nói ông ấy ghi ra 1 cái VCD để dành không lấy tiền đâu

8. musm

musm Active Member

bạn em thì chụp ảnh cưới của tiệm đường lê thành phương á...ở đó e thấ cập nhật áo cưới mới liên tục

9. mashimaro14

mashimaro14 New Member

Bạn mình cũng mở tiệm chụp ảnh cưới trên đường Yersin đó! Tiệm ảnh Hùng Hà Ra đó bạn! Vì chủ tiệm là dân 8X nên ý tưởng lạ và đẹp lắm bạn! Còn giá cả thì khỏi lo, tiệm tự xuất hình luôn nên giá rẻ nhất ở Nha Trang mình đấy! Hùng Hà Ra là tiệm rửa hình nổi tiếng ở NT mình từ xưa giờ mà! Mình cũng mới chụp ở đó đấy! Mình show hình cho bạn xem thử nhé!

Chỉnh sửa cuối: 18/11/09
  10. Minh Do

Minh Do New Member

Chỉnh sửa cuối: 8/1/10
  11. huydung0105

huydung0105 New Member

chụp hình ở stuio QUOC Can

tháng 12 em và ông xã có ra Nha Trang chụp hình cưới, studio QUOC CAN, 51A lý Thánh Tôn....2 đứa em rất là ưng ý album cưới này cũng như cách phục vụ của ekip....gui vài tấm hình đề mọi người tham khảo....

12. huydung0105

huydung0105 New Member

hình cưới

thời học sinh wen nhua, nên có chụp mấy tấm măc áo dài trắng

13. huydung0105

huydung0105 New Member

hic hic

www.quoccanphoto.com....mấy chị vào tham khảo nha

14. thanhuyen83

thanhuyen83 New Member

Cho mình hỏi thăm thử có ai biết studio Khánh Trân trên đường Ngô Gia Tự chụp hình cười như thế nào không? Mình chuẩn bị chụp hình cưới, nhưng hiện tại lại đang ở sài gòn, không có thời gian về quê để tham khảo, mong mọi người giúp mình với. Mọi người nói giá cả rất hợp lý, có ai cho mình biết là khoảng bao nhiêu không? Vì hôm bữa mình hỏi báo giá ở Nguyễn Tùng nhưng mà mắc hơn SG rất nhiều mà dịch vụ không bằng nữa. Mong mọi người giúp mình với. Thanks

15. ago

ago New Member

ban thu den tiem photonguyen o 44 ly thanh ton thu xem dt 0583561696 o do minh thay cung tot lam ban chuc ban co bo hinh nhu y

16. dat79

dat79 Member

Nghề nghiệp:
    Giám đốc
    cô dâu với chú rể đẹp là chụp ở tiệm nào cũng đẹp hết áh, bg nhìu studyo quá bit đâu mà lựa, hợp với người này chắc gì đã hợp với người kia. mình cũng sắp chup ngoại cảnh nè, Vỹ 2 trên thành lận

17. tuannguyenphotostudio

tuannguyenphotostudio New Member

Toát lên nét tự nhiên với phong cách đơn giản, TuanNguyenStudio đã thực hiện một bộ ảnh hết sức tươi tắn, trẻ trung nhưng không kém phần sang trọng. Phong cách váy cưới 2012 cũng vậy, chỉ cần hướng đến vẻ đẹp tự nhiên cùng sự đơn giản.Kết hợp với cảnh đẹp lãng mạn của thành phố biển Nha Trang .TuanNguyenStudio sẽ đem đến cho các bạn một album cưới thực sự độc đáo

http://tuannguyenphotostudio.com

http://nk2.upanh.com/b4.s13.d3/771408957cba42092d901133c182f1e5_42799812.2.jpg

18. tuannguyenphotostudio

Toát lên nét tự nhiên với phong cách đơn giản, TuanNguyenStudio đã thực hiện một bộ ảnh hết sức tươi tắn, trẻ trung nhưng không kém phần sang trọng. Phong cách váy cưới 2012 cũng vậy, chỉ cần hướng đến vẻ đẹp tự nhiên cùng sự đơn giản.Kết hợp với cảnh đẹp lãng mạn của thành phố biển Nha Trang .TuanNguyenStudio sẽ đem đến cho các bạn một album cưới thực sự độc đáo

19. tuannguyenphotostudio

20. kimkhanh

kimkhanh New Member

minh moi mo ao cuoi honey o 55 huong lo 45 ngoc hiep , ban ung ho nhe