Đối tác - Liên kết

Hội H2T là gì vậy...

Thảo luận trong 'Khu vực Hội, Nhóm' bắt đầu bởi vhungitt, 1/4/10.

1. vhungitt

vhungitt New Member

Vào NTC cũng đã lâu...buồn buồn vào TrungTâm TV_TC đọc thấy có hội H2T mà hông hiểu là hội gì cả..:thinkka5:.ai biết nói nghe zới...:piano:

2. loveu4ever1190

loveu4ever1190 Vi phạm nội quy

trước có tên là hội Hận tình .. sau đổi tên thành H2T

3. thanhtrungnguyendo

thanhtrungnguyendo Member

là nơi giao lưu trao đổi của các thành viên trong NTC đó, nếu muốn tìm hiểu thêm về H2T thỉ LH với tụi mình nha,thanks bạn nhiều.....................

4. TheKingNT

TheKingNT New Member

Hội H2T là tên viết tắt của từ: Hội Ham Teen or Hội Hám Tình or Hội Hận Tình .... Được thành lập bởi những người trẻ trung năng động tuổi từ U15 đến U80, làm hết mình, học hết mình + ăn chơi hết mình.

Ngoài những việc như : ăn chơi, nhậu nhẹt, hội còn phát triển thêm nhìu hoạt động như làm từ thiện + giao lưu các băng đảng khác như băng đảng caffe ( băng này ko biết nhậu, chỉ thích caffe tán dóc ) or băng .... gì đó quên rồi. Nói chung là cứ buồn thì canh me hội offline chỗ nào đến chỗ đó giao lưu + nhậu.

Xin được nói thêm là hội này toàn mấy e dễ thương nên ko sợ tình trạng đánh nhau giành người đẹp như các hội khác vì tỷ lệ nữ trong hội này nhìu hơn nam.

Bang chủ của hội này là đệ tử chân truyền của Cửu Âm Bạch Cốt Trảo - Mai Siêu Phong.

:cluebat:

Chỉnh sửa cuối: 1/4/10
  5. thanhtrungnguyendo

qua bác King là một người lăng xê cao cấp của Hội đó .......................:guitar:

6. vhungitt

vhungitt New Member

À...giờ thì mình đã hiểu...thấy cũng hay,tuy hơi kỳ nhưng mà thực tế phết...giúp mọi người xả Xì Trét..và zui zẻ hơn...mà sao NTC có nhiều Mem H2T thế...nói zui thui nha...

7. LangTu8x

LangTu8x Active Member

Kinh thật

Bác này cho làm MC hay quảng cáo thì đến quẳng gáo chạy lun quá . vài dong thui mừ pro và chuẩn hok cần chỉnh ..
    Thank bác . mời bác ngày mai tham gia với tụi em cho vui . H2T rất hân hạnh đc tiếp đón bác .:tangrose:

8. karijet

karijet Active Member

anh King zui tính quá , làm wen với em đi anh hihi:police:

9. noel co don

noel co don New Member

anh king nhận hối lộ ko

Bang chủ của hội này là đệ tử chân truyền của Cửu Âm Bạch Cốt Trảo - Mai Siêu Phong.

:cluebat:[/QUOTE]

gì mà thích kê tui dữ ...nói khúc trên đc rồi....còn thêm đoạn quảng cáo cho chủ hụi nữa....mà quảng cáo kiểu của anh thì ba kon chạy mất dép rồi.....:smackbottom222::smackbottom222:

10. TheKingNT

TheKingNT New Member

Tại cặp mắt của chủ Hụi nhìn nham quá nên phải quảng cáo trước, cho thành viên mới đỡ sợ đó mà.

11. KoKo

KoKo Active Member

Chủ hụi không nham mà Gian............

12. noel co don

noel co don New Member

lại như j rồi

thiệt là muốn ăn thịt người lúc sáng sớm quá

13. lolem_8x

lolem_8x New Member

Hội cafe ko thích nhậu, vì nhậu có mồi chơi ko đã, chỉ thích vô bảr chơi, vì chỉ uống ko chơi mồi.
    hội h2t thích thì nhào zô

14. TheKingNT

TheKingNT New Member

Chủ hụi không những "nham" mà.... còm "nhỡ" nữa. Tính ăn thịt người lúc mấy giờ đây. Tư vấn dùm cho nè: lúc 5h sáng là đúng nhất. Ăn xong ngủ thêm được 1 giấc rồi đi làm...

Vô bar mà nhậu cho xỉn thì tiền phải tính bằng....thúng vừa phí vừa không đáng. Mà chưa say cũng chẳng có hứng để mà vô bar trừ.....teen. Chẳng lẻ vô đó uống 5 chai rồi về, đâu có thấm, nên đúng gu là cần phải nhậu trước xỉn rồi mới có khí thế đi bar.

Muốn thử đô H2T thì mời. Tớ người ngoài đại diện cho.

PS: Xin được trước, đô 1 thùng ken uống 1 tháng.

:pirate2:

Chỉnh sửa cuối: 3/4/10
  15. KGCTTTE

KGCTTTE New Member

Được biết bác là một đại gia .... to đầu roài nên đã đi làm và có tiền nhiều :35:
    tụi em nhỏ dại nên chĩ có tiền lai rai tháng đc 2,3 lần àkk ... đô cũng hông cao lắm ... uống say thì về thôi .... nếu mà nói dành cho teen chơi thì em nghĩ chắc bác chưa bước vào trong đó lần nào :chair:
    Vậy nhé ... hội của bác thì chơi theo hội của bác ... đừng nhấn mạnh hay xỏ xiêng gì cả ... hội CF là hội Coffee ko fải hội ăn nhậu ... thực chất việc bar hay là club là một số anh em thân thiết hùng lại chơi thôi ... ko dính dáng gì đến cafe ... ko như cái hội gì đấy :35: tuần nào cũng ăn nhậu ....
    :35:

Trước giờ CF chưa có ý nói xấu gì bên H2T ... bác là người đầu tiên ý kiến qua bên này đó ...
    Tiện thể ở đây nói luôn và sẽ bổ sung vào nội quy của hội sau ... các thành viên của hội CF ko đc đã kích hay khiêu khích bất cứ hội nào khác ... nếu có thì bạn sẽ bị loại ra khỏi hội ...

16. HuynhGiaThuong

HuynhGiaThuong New Member

HIX, vui vậy lớp trẻ ăn chơi dữ quá, sao em nói Bác KING vậy, tụi em có tiền thì cứ ăn chơi chứ H2T đâu có làm gì đâu mà kéo H2T vô chi vậy ????? Bác KING là khách mời danh dự của H2T chứ bác có là thành viên của H2T đâu, H2T đâu có **ng vô hội cà phê đâu, em nói năng cẩn thận nha em, tụi anh cũng sinh hoạt trong hội thui mà.....cóa ảnh hưởng đến NTC đâu, hay em muốn gì tới nhà anh nói chuyện đi em, hay anh tới nhà em .....:rss_small:

17. KGCTTTE

KGCTTTE New Member

Em cũng lớn rồi bác ... ko fảii con nít đâu ... ( đừng suy bụng mình ra bụng ng khác :so_funny:)
    còn bên H2T ra sao thì bên đó giải quyết ...

bên này tụi em chĩ cafe thoai ... ok

nói cho vui thì cũng đang nói cho vui đó :35:

18. TheKingNT

TheKingNT New Member

Tớ thích mẫu người nhiệt huyết làm hết mình, yêu hết mình, và chơi cũng hết mình. Nên ủng hộ H2T là vậy.

Có điều cho hỏi nhỏ : ông già có râu + tóc bạc như tớ có được làm thành viên không vậy Pác phó ???

:big_boss:

19. thanhtrungnguyendo

dù là hội nào thì cũng chỉ đều mang lại một mục đích là mang niềm vui đến cho các thành viên thôi,vì mỗi người mỗi gu thì nhậu hay CF đều là hình thức giải trí,các member CF cũng đừng châm chọc hay chỉ trích gì các anh chị bên H2T (vì đa số member đều lớn hơn bên tụi em),còn bác KINg cũng chỉ chỉ là một người thích tự do và làm những gì mình thích thôi....còn hơn thua chi chuyện vào bar hay ko mấy bạn....ăn chơi không phải vào mấy chỗ ồn ào ấy là sảnh điệu điệu đâu......nếu như muốn thật sự chơi để chứng tỏ thì Trung và Hảo này xin hầu....muốn như thế nào 2 anh cũng hầu mấy em....... anh ko muốn bất kì sự ưứt mẻ nào cho 2 bên nên mong 2 member 2 bên hãy tạo DK cho 2 hội phát triển chứ ko fai đấu đá nhau bằng miệng..........

20. HuynhGiaThuong

HuynhGiaThuong New Member

không dám đâu bác

Bác là thành viên VIP của hội H2T rùi, tương lai em nhờ anh nhiều lắm đó ....:tangrose: