Đối tác - Liên kết

Lời Xin Lỗi Chân Thành Đến Anh Trần Việt Tuấn Anh

Thảo luận trong 'Toà án NTC' bắt đầu bởi satthepnhatrang, 20/10/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. satthepnhatrang

satthepnhatrang New Member

satthepnhatrang:
    Em Xin gởi lời xin lỗi “Trần Việt Tuấn Anh” và Ban Quản trị NTC.
    Mấy ngày qua trên trang mạng NTC mình có tranh luận, trao đổi về đề tài:
    "Kiến trúc - Xây dựng - Nội thất".
    Qua phần tranh luận mình có lời lẽ tranh đấu quá đáng, làm ảnh hưởng đến uy tín của Cty anh Trần Việt,mất thời gian của anh và Ban quản trị NTC và các bạn thành viên NTC.
    Là con người ai cũng mất rất nhiều sai phạm trong đời, xin anh Trần Việt Tuấn Anh, Ban Quản trị NTC và các bạn NTC tha thứ lỗi lầm mình đã gây ra làm ảnh hưởng đến uy tín của Cty anh TRẦN vIỆT".
    Mấy ngày nay mình tự trách bản thân mình, sự dằn vặt đấu tranh tư tưởng trong lòng không thanh thản được Anh à, cũng do chính bản thân quá hấu thắng,mình đã sai, sai thật rồi...mình xin hứa sẽ sửa chữa .
    Anh là người theo "Đạo phật" xin Anh mở rộng tấm lòng "Từ Bi" rộng lượng thứ tha cho lỗi lầm do em đã gây ra, làm ảnh hưởng uy tín đến Cty Anh.Xin Anh Trần Việt Tuấn Anh ngàn lần xin lỗi và thứ tha cho em.
    Đây là lời nói cuối cùng em, em xin rời bỏ Diễn đàn NTC mãi mãi, em sẽ rút kinh nghiệm cho bản thân mình, tiếp tục con đường học vấn, học hỏi kinh nghiệm của các bậc đàn anh nhiều hơn nữa.
    Em gởi lời xin lỗi chúc sức khỏe đến Trần Việt Tuấn Anh và anh chị em Cty anh.
    Chúc Cty anh gặt hái nhiều thành công trong kinh doanh. Chúc Ban Quản trị NTC và tất cả các thành viên NTC lời chúc sức khỏe.
    Satthepnhatrang.

2. davidtvt

davidtvt Moderator

Tranvietanhtuan còn chờ gì không reply em nó...

3. hunter_19886

hunter_19886 Member

chắc ảnh đang chuẩn bị hồ sơ để đi gởi công an:yahoo::yahoo::yahoo::yahoo:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.