Đối tác - Liên kết

một chút ngẩn ngơ

Thảo luận trong 'Nhật ký thành viên' bắt đầu bởi meo yeu, 16/6/11.

1. meo yeu

meo yeu New Member

nếu anh muốn ra đi thì em sẽ ko cố giữ anh lại,anh và em cứ đứng đối nhau và 2 đứa nhìn về 2 hướng ,,,em đếm 123 là cả hai cùng bước đi,bước về 2 hướng khác nhau...lúc này chắc tâm trạng anh thoải mái lám phải ko?như là mình vừa được trả tự do sau hàng ngàn năm bị giam cầm.cho dù tình yêu của em giành cho anh là bao la là biển cả nhưng nếu em có được tình yêu nhưng anh gọi là bị giam cầm thì cuối cùng em cũng là người đâu khổ mà thôi,vì yêu anh em muốn để anh ra đi.ko muốn ràng buộc anh nữa...(đừng hỏi vì em con tim em ko biết đâu ,vì em đã vá đâu...mất hết cảm giác đâu rồi anh)em vui khi nhìn thấy anh vui cho dù cười trong những giọt nước mắt.chúc anh hạnh phúc bên những gì anh đã lựa chọn...:shit1:

2. prettyboy_np

prettyboy_np New Member

đừng bùn nữa bạn ơi.
    tìm ng` iu bạn thật sự là đc òy......
    trên đời thiếu j ng` để bạn iu và iu bạn........

3. c.tien

c.tien New Member

:wrestle: :wrestle: :wrestle: :wrestle: cố gắng lên, sẽ vượt qua thôi chị ơi

4. meo yeu

meo yeu New Member

thanks mọi người nha.rất vui đc kết bạn

5. LêQuốc79

LêQuốc79 New Member

try.............:football::football:

6. langtuxaque88

langtuxaque88 Member

vừa gạp chuyện công việc bây giờ lại đến tình yêu .mình ko biết nói gì cả ngoài câu "hảy mạnh mẻ lên nha bạn"rồi mọi chuyện củng sẻ qua

7. phuong x

phuong x Well-Known Member

Nghề nghiệp:
    kỹ thuật viên công nghệ thông tin,dtdd
    Tình cảm là cái hư vô.........
    Vật chất là cái thực tế..........
    Chìm đắm trong tình cảm>>bạn là người ảo tưởng..........
    Chìm đắm trong vật chất>>bạn là người thực tại.............
    Giữa thực tại<>ảo tưởng?
    Bạn hãy lựa chọn đi.............:violin::violin::violin:

8. DoKhuong

DoKhuong Vi phạm nội quy

[​IMG] .......======> [​IMG]......=======>[​IMG]
    Đừng buồn quá lâu nhé!!!!

9. khangsocola

khangsocola Active Member

chỉ có tình yêu đến từ 2 người mới bền vững.......1 trong 2 người đã bắt đầu đánh mất cảm giác yêu thì trong họ sẽ có cảm giác bị tù túng......những gì được quan tâm lúc đầu đối với họ thật ngọt ngào và hạnh phúc......nhưng giờ đây 1 khi mất đi cảm giác thì nó thật vô nghĩa đôi khi lại cảm thấy đó là sự ràng buộc......cảm giác đó cứ thế từng ngày lớn dần lên và rồi con người ta sẽ ra đi tìm 1 cái gì đó mới mẻ hơn từ hình thức lẫn nội dung.......vậy nên ko còn yêu nữa hãy cứ để người ta ra đi vì có níu kéo thì cũng chỉ giữ lại được cái xác ko hồn........con người ta yêu nhau yêu bằng tâm hồn lẫn thể xác......nếu đánh mất tâm hồn mà chỉ còn thể xác đó là tình yêu dục vọng...........thôi thì hãy từ bỏ để cho lòng thanh thản........không vì 1 mối tình mà sợ mình yếu đuối và sẽ ko yêu được nữa.........nỗi đau đang ngự trị trong bạn thì bạn sẽ nghĩ là như vậy..........rồi thời gian sẽ xóa mờ đi nỗi đau vết thương theo năm tháng cũng lành thì ta có thể đón nhận 1 tình yêu mới thôi........không gì là không thể.....không ai 1 lần đau hay nhìu lần đau mà không thể yêu được nữa.......nếu gặp tình yêu thật sự thì ta vẫn cứ yêu........đừng bi quan đừng chán nãn hãy cùng thời gian lướt qua khoảnh khắc này.......sau màn đêm tuyệt vọng sẽ là 1 bình minh rực rỡ ánh nắng hồng :teeth:

10. meo yeu

meo yeu New Member

thank anh nha!!!huy vong gập được anh.hjhjhjhjhjhj

11. nguoivuivevn

nguoivuivevn New Member

ai yêu rồi thì đều sẽ có cảm giác như vậy , ai cũng cho là kết hôn là hạnh phúc của tình yêu , nhưng có thật là vậy ko . bạn còn yêu anh ta , bạn có muốn lấy người đó ko . có khi lấy nhau xong bạn lại thất vọng .
    hiểu cảm giác của bạn lúc này vì mình cũng trải qua nhưng khi bình tâm nghĩ lại có khi đó lại là cách tốt nhất .
    người ở lại có bao giờ vui .

12. Tetsudk

Tetsudk Active Member

hãy cứ tin cứ yêu rồi sẽ tới lúc con tim bạn được đáp trả
    đừng thất vọng, đừng mất niềm tin

13. meo yeu

meo yeu New Member

tình yêu như một ly cafe vậy?lúc mới bắc đầu tập uống ta cảm thấy nó đắng đắng.nhưng được một thời gian uống mãi ta thấy thik thú vì nó ko còn vị đắng đó nữa.nhưng cứ lập đi lập đi lập lại một thứ cafe ấy rồi đến lúc ta cháng nảng ko muốn uống nữa vì càng ngày thấy càng nhạt nhẻo vá...thế là đổi món rồi cứ như thế lập lại.nhưng cúng một ly cafe ấy ta cố gắng làm thay đổi nó đi một chút thì sẽ khác đi,ko chán nảng nữa