Đối tác - Liên kết

Nha Trang : học tiếng anh ở đâu chất lượng ?

Thảo luận trong 'Câu lạc bộ Ngoại ngữ' bắt đầu bởi phongthienvy, 14/12/08.

1. Nghèo_Nhất_Xóm

Nghèo_Nhất_Xóm New Member

Vid thấy có chổ dạy củng khá :D hồi trc đi lên đó học củng vui vẻ(KO CÓ NGƯỜI NC NGOÀI)....
    nhưng dạy học củng khá.Ở Đường Ngô Quyền(Khách Sạn Trang Châu) đi tới cở 30mét hỏi là thấy.
    Học với người nc ngoài thì nghe hoài nó quen tai rồi từ từ nói đc :)
    Mún nói chuyện vs người nc ngoài thì ra Hùng Vương vs Nguyễn Thiện Thuật.Khu đấy TÂY ko.

2. dark soul

dark soul New Member

hồi tr mình cũng chơi game nên học từ vựng trong đó là cách hay nhất, với lại hùi xưa cũng hay lên mạng download truyện chưa dịch, về nàh tự dịch ra, trong tr đều là những câu nói hằng ngày nên mình học được cách ghép câu, ghép từ hay. Bạn nào muón học ngữ pháp thì nên học thầy cô cho chuẩn, còn giao tiếp thì chịu hó lên mạng chat với bọn nước ngoài, vì không có chuẩn giao tiếp hay giáo trình nào cả. Khuyên những bạn mới biết av hoặc đang chuẩn bị học avv cơ bản, thầy cô anò mà dạy streamline thì đừng học nhé, mấy quyển đó thật là cổ lỗ sĩ và tồi tệ nhất mà mình từng gặp đó +_+

3. kimthoa

kimthoa Member

Bạn ơi, Trung tâm Giao Dục Đông Dwowng đó bạn, học phí rẻ hơn, hoc vui lắm như ở Việt Mỹ, Giáo viên đa số là người từng dạy ở Việt Mỹ không ah. Ngay chỗ tầng 4 trường chuyên Lê Quý Đôn, đối diên quan Cafe Phú Sĩ đó

4. mophat_ditu

mophat_ditu Member

chính xác quá đi mất !

5. lehanh783

lehanh783 New Member

6. nhatrang2009

nhatrang2009 New Member

bạn thử tham khảo bài viết này nhé
    http://www.nhatrangclub.com/&4rum/sh...4299#post84299
    uh, ghé vô club thấy bài này, mình thấy đúng thật là tiếng anh vô cùng cần thiết cho chúng ta.
    mình cũng đang học tiếng anh do thầy Nguyễn quốc hùng dạy, công nhận là hay thật đấy và rất dễ học

7. Lữ Khách NT

Lữ Khách NT Moderator

Xin cho hỏi my_lovely_nhatrang cũng đã từng học lớp thầy Nha à... anh ấy là sư phụ của LK đấy, tiếng anh giọng mỹ của ảnh rất chuẩn và rất tốt, nhừng có điều giờ ảnh nhiều việc quá khó thể kham hết, các lớp học đã chật kín.. các bạn chờ khóa sau vậy... Học phí chổ bên Mr. Nha cũng không cao lắm, hợp với túi tiền của sinh viên...
    to my_lovely: bạn có thể cho biết thông tin về bạn ko?

8. kimthoa

kimthoa Member

Phong thien vy oi, ban qua cho Trung tâm Giao Duc Đông Duong ngay trong truong chuyen Le Quy Don luon do, o do co giao vien nuoc ngoai day.Tuyet nhu VIet Myc, hoc phi lai re hon nhieu.O trung tam ngoai ngu Phuoc tien cung duoc nhung khong co Giao vien nuoc ngoai hoc chan pheo ah.Giao vien Viet NAm cung tot nhung hoc voi giao vien nuoc ngoai hay hon

9. kimthoa

kimthoa Member

ban ghe trung tam Dong Duong di (67 - Yersin do)
    Hoc o do giong nhu chuong trinh o VIet My vay, cung giao trinh cung giao vien nuoc ngoai ma hoc phi lai re hon nua.

10. baovan20

baovan20 New Member

Mấy bạn ơi, cho mình hỏi các bạn có biết thầy/cô nào chuyên dạy writing không? Mình muốn học học để thi IELTS nhưng writing tệ quá. Bạn nào biết thầy cô nào thì giới thiệu cho mình với. Cám ơn các bạn nhiều nhiều.

11. baovan20

baovan20 New Member

Bạn Miken ơi,

Thầy dạy Anh Văn trên đường Ngô Gia Tự tên gì vậy, làm sao để liên lạc? Miken cho mình thêm thông tin đi. Cám ơn nhiều nhiều.

-BaoVan

12. baovan20

baovan20 New Member

MachThao ơi,

Bạn học IETLS định chừng nào thi vậy? Nếu được thì tụi mình lập nhóm speaking nhen. Mình cũng học IELTS, nhưng chỉ tự học thui nên đang bị kẹt phần writing và speaking. Hic hic, không biết làm thế nào để cải thiện được tình hình nữa. Bạn nào có cao kiến gì xin chỉ giáo với.

13. machthao

machthao Member

01683618269 . Số tui á, lập nhóm thì kiu. Nói trước kì này là tui sáng học, chiều thực hành, tối thảo luận, còn đèo bòng seminar làm kem + bài tập lớn thiết kế ===> chủ nhật rảnh

14. tanchi

tanchi New Member

Bạn hãy đến Trung Tâm ngoại ngữ TRÍ TUỆ - BIET ở 132 Ngô Gia Tự - Nha Trang, số đt: 3 516 207. Ở đó giáo viên dạy tốt lắm, đặc biệt có 1 thầy đi du học nước ngoài về có kinh nghiệm dạy TOEIC, TOEFL, IELTS và Nghe - Nói. Thầy đó phát âm hay lắm. Bạn cũng được học phát âm chuẩn theo giọng người bản xứ do thầy ấy dạy luôn. Học phí thì thấp hơn Việt Mỹ. Bạn cứ đến đó đi rồi bạn sẽ toại nguyện ngay thôi.

Chỉnh sửa cuối: 13/11/14
  15. cuop

cuop Vi phạm nội quy

box bài nhieu quá...saomod ko xư lý nhỉ,thiên vị quá

16. tanchi

tanchi New Member

Bạn đến trung tâm ngoại ngữ TRÍ TUỆ - BIET ở 132 Ngô Gia Tự - Nha Trang, số đt: 3 516 207. Ở đây giáo viên dạy hay lắm, phát âm tốt và mau Nghe nói được. Đặc biệt có 1 thầy đi du học Úc về, phát âm hay và dạy rất hay. Bạn đến đó đi. Bảo đảm hiệu quả và chất lượng.

17. tanchi

tanchi New Member

Bạn đến Trung Tâm Ngoại Ngữ TRÍ TUỆ ở 132 Ngô Gia Tự - Nha Trang, số đt: 3 516 207 đi. Có 1 thầy rất giỏi. luôn sẵn sàng đáp ứng yêu cầu của bạn.

18. tanchi

tanchi New Member

Bạn hãy đến Trung Tâm Ngoại Ngữ TRÍ TUỆ - BIET - tại 132 Ngô Gia Tự - Nha Trang, số đt: 3 516 207. Ở đó giáo viên dạy tốt lắm. Bạn sẽ được hướng dẫn rất kỹ và mau biết nghe nói Tiếng Anh lắm. Bạn sẽ được học Phát Âm theo giọng Mỹ miễn phí đó.

19. tanchi

tanchi New Member

I am very happy to hear about that. Is it ok if you come to my center at 132 Ngo Gia Tu Street? Welcome you here!

20. tini_703

tini_703 New Member

e muốn hỏi địa chỉ học anh văn giao tiếp ở nha trang và học vs thầy cô việt nam.có thể nghe và nói tự tin vs người nước ngoài.vốn tiếng anh của em khjêm tốn lắm.và giá tiền học mỗi tháng là bao nhiêu cho e bik lun nha.mọi người ai bik chỉ dzùm e nha.e cảm ơn trc.

Chỉnh sửa cuối: 23/6/09