Đối tác - Liên kết

Nha Trang : học tiếng anh ở đâu chất lượng ?

Thảo luận trong 'Câu lạc bộ Ngoại ngữ' bắt đầu bởi phongthienvy, 14/12/08.

1. Tạ Thanh Trúc

Tạ Thanh Trúc New Member

Thật ra thì giờ có quá nhiều trung tâm ngoại ngữ, nếu chỉ search trên mạng thì không biết đường mà lần đâu bạn à. Nếu đang cần tìm trung tâm anh ngữ giảng dạy chất lượng, giá học phí phù hợp và có giáo viên nước ngoài giảng dạy thì bạn nên đến ICES để test xác định trình độ rồi chọn lớp phù hợp nhen bạn.

Mình cũng đang theo học bên trung tâm anh ngữ ICES, bên ICES dạy ok lắm, thầy cô có bằng cấp giảng dạy quốc tế, am hiểu tâm lý từng học viên, biết mình bị mất căn bản tiếng anh, lớn tuổi đi học bị chậm tiếp thu bài nên thầy cô tận tình chỉ dẫn mỗi khi mình hỏi bài, thầy cô dạy dễ hiểu, sử dụng phương pháp mind map giúp mình ghi nhớ bài nhanh tại lớp luôn.

Cơ sở vật chất nhà trường ổn định, chương trình học bên ICES thực tế, topics đa dạng giúp mình giao tiếp ứng dụng ngay trong công việc và cuộc sống hàng ngày luôn.

Thầy cô người nước ngoài thân thiện, nhiệt tình luyện phát âm chuẩn giọng Mỹ cho từng người trong lớp. Thời lượng học được phân bổ hợp lý giúp mình dần hoàn thiện các kĩ năng anh ngữ cần thiết Nghe - Nói - Đọc - Viết tiếng anh thành thạo.

Sĩ số lớp bên trung tâm anh ngữ ICES khoảng 5 - 8 người nên mình có nhiều cơ hội trau dồi kĩ năng anh ngữ và kiến thức tiếng anh với giáo viên bản xứ giúp mình nhanh nghe nói tiếng Anh lưu loát trong mọi tình huống giao tiếp tiếng Anh thông dụng.

Chúc bạn sớm đăng kí học tiếng Anh và mau chóng giao tiếp tốt tiếng Anh nhen!