Đối tác - Liên kết

Nha Trang Mảnh Đất Hội Tụ

Thảo luận trong 'Giới thiệu Nha Trang - Khánh Hoà' bắt đầu bởi nang Nha Trang, 24/3/14.

1. nang Nha Trang

nang Nha Trang New Member

“Khánh Hòa là Xứ Trầm Hương
    Non cao biển rộng người thương đi về… ”

Nha Trang là vùng đất nằm vươn xa nhất ra biển Đông trên dãi đất duyên hải của nước ta, Nha Trang có bờ biển dài khúc khuỷu tạo ra những đầm, vịnh, bãi biển với những cảnh quan tuyệt đẹp và lý tưởng hiếm có. Bên cạnh đó, khí hậu dễ chịu, cát trắng biển xanh, núi non hùng vĩ bao bọc vỗ về, muôn vàn sắc màu tuyệt vời dưới đáy đại dương, Nha Trang xứng đáng được ghi danh là một trong 29 vịnh biển đẹp nhất trên thế giới.
    Thật đúng như vậy được mệnh danh là là vùng đất "Rừng Trầm, Biển Yến" yến sào cũng quí như Trầm, Trầm Hương và yến sào quấn quýt với nhau tạo cho con người Nha Trang một tinh thần thanh cao, một tấm lòng chung thủy. con người xứ biển mộc mạc, chân thành, chất phát giống như mùi mặn nồng ấm áp của nắng biển, sóng gió đến với Nha Trang là đến với vùng đất hội tụ đầy đủ sắc màu cuộc sống.
    + Vinpearl Nha Trang: Thiên đường nghỉ dưỡng của Việt Nam
    Tọa lạc trên đảo Hòn Tre với tổ hợp du lịch, nghỉ dưỡng và giải trí sang trọng, hiện đại bậc nhất tại Việt Nam, mỗi năm, Vinpearl Nha Trang vinh dự đón hàng triệu lượt khách tới thăm quan và nghỉ dưỡng. Mãn nguyện và hài lòng trước khung cảnh lộng lẫy, nên thơ của không gian cũng như những dịch vụ đẳng cấp quốc tế của Vinpearl Nha Trang, đông đảo du khách trong và ngoài nước đã yêu mến gọi tên nơi đây là “Đảo Thiên Đường”, là “Hòn Ngọc Việt”…với hành trình khám phá Vinpearl Nha Trang không chỉ là hành trình khám phá vẻ đẹp trong xanh, bất tận của biển trời; của những bãi cát trắng mịn mà trải dài, của nắng vàng và gió biển, của những rặng dừa xanh yêu kiều… mà còn là hành trình khám phá thiên đường giải trí Vinpearl Land, khám phá vẻ đẹp hoàn hảo của những khu nghỉ dưỡng đẳng cấp, của khu sân gôn trên biển đảo tuyệt vời…
    + Du Ngoạn Vịnh Đảo Nha Trang: Đây là chương trình tour dã ngoại sinh thái biển hấp dẫn vào bậc nhất.Nhiều du khách nói:”Chưa đi du ngoạn đảo nghĩa là chưa đến Nha Trang”.Du khách tận mắt chiêm ngưỡng rặng san hô – cá cảnh trong vùng biển ấm lớn nhất Việt Nam tại Khu bảo tồn Hòn Mun - Vịnh Nha Trang.Khám phá nét đẹp lộng lẫy của Hòn Ngọc Việt và góc nhìn đẹp nhất toàn cảnh thành phố biển Nha Trang từ biển khơi.Dùng trưa tại nhà hàng Con Sẻ Tre (ngoài đảo).Tour còn kết hợp chương trình giải trí “Ca nhạc quốc tế” – hát cho nhau nghe và chương trình “Quán bar nổi” vô cùng hấp dẫn, sinh động…Do tính chất tour đòi hỏi về sức khoẻ, người già, trẻ em còn bé và người có bệnh tim mạch nên cân nhắc trước khi mua tour.
    + Du Lịch Văn Hóa: Tháp Bà Poh Nagar nằm trên ngọn đồi trong vùng núi Cù Lao thuộc phường Vĩnh Phước (thành phố Nha Trang). Với quần thể kiến trúc cổ xưa, Tháp Bà Poh Nagar mang đầy màu sắc huyền diệu của tôn giáo, tín ngưỡng, văn hóa Chăm - Việt.
    ............................

2. nang Nha Trang

Du ngoạn đảo trên vịnh Nha Trang

du ngoạn 4 đảo khám phá đại dương

Đây là chương trình tour dã ngoại sinh thái biển hấp dẫn vào bậc nhất.Nhiều du khách nói:”Chưa đi du ngoạn đảo nghĩa là chưa đến Nha Trang”.Du khách tận mắt chiêm ngưỡng rặng san hô – cá cảnh trong vùng biển ấm lớn nhất Việt Nam tại Khu bảo tồn Hòn Mun - Vịnh Nha Trang.Khám phá nét đẹp lộng lẫy của Hòn Ngọc Việt và góc nhìn đẹp nhất toàn cảnh thành phố biển Nha Trang từ biển khơi.Dùng trưa tại nhà hàng Con Sẻ Tre (ngoài đảo).Tour còn kết hợp chương trình giải trí “Ca nhạc quốc tế” – hát cho nhau nghe và chương trình “Quán bar nổi” vô cùng hấp dẫn, sinh động…Do tính chất tour đòi hỏi về sức khoẻ, người già, trẻ em còn bé và người có bệnh tim mạch nên cân nhắc trước khi mua tour.

09h00 – 09h20: Đón khách tại khách sạn
    09h30: Khởi hành chuyến du ngoạn đảo
    09h45 - 10h45: Đến Hòn Miễu
    • Tham quan Thủy cung Trí Nguyên
    11h20 – 12h30: Đến Bãi Cũi (Hòn Một )
    • Bơi , ngắm san hô và cá cảnh bằng kính lặn hoặc tàu đáy kính.
    • Chơi các trò chơi cảm giác mạnh trên biển: bay dù, môtô nước, lặn bình hơi khám phá đại dương.
    • Tham gia chương trình văn nghệ giải trí “ Cây nhà lá vườn”.Quán rượu nổi! Một ly rượu, một lát thơm ngay dưới nước, bạn có thể nâng ly và tâm tình với bạn bè.
    • Dùng cơm trưa trên tàu: Tôm hấp, Mực xào chua ngọt, cá chiên sốt cà, Laghim xào, thịt kho trứng, canh cải thịt bằm…
    14h00 – 16h00: Đến Bãi Tranh
    • Giải trí và nghỉ ngơi ở điểm du lịch đảo nổi tiếng của Nha Trang
    • Dự tiệc trái cây để thưởng thức hương vị của nhiều loại trái cây hiện có ở Nha Trang
    16h30: Đưa khách về khách sạn.Chia tay qúy khách và hẹn gặp lại.
    Không bao gồm: Thức uống và các dịch vụ khác tại mỗi đảo:
    • Tàu đáy kính : 60.000đ/k
    • Thủy cung Trí Nguyên 70.000đ/k
    • Ghế bố Bãi Tranh 30.000/k
    • Trò chơi thể thao trên nước: Nhiều loại giá

NỘI DUNG PHỤC VỤ
    * GIÁ TOUR BAO GỒM:
    • Xe đời mới, máy lạnh phục vụ theo chương trình
    • Ăn trưa theo chương trình
    • Dịch vụ:trái cây, rượu bar, phao bơi, kính lặn, ống thở
    • Hướng dẫn viên nhiệt tình, vui vẻ và hài hước.
    • Bảo hiểm du lịch: 10.000.000đ/vụ
    • Nước 330ml/người/ngày.
    * GIÁ TOUR KHÔNG BAO GỒM:
    • Thuế VAT 10%
    • Vé tham quan theo chương trình Tàu đáy kính, Hồ cá Trí Nguyên ,Ghế dù tại đảo
    • Trò chơi thể thao trên nước: Nhiều loại giá
    • Tiền Tip cho HDV và tài xế địa phương
    • Chi phí cá nhân,điện thoại ,giặt ủi,nước uống tại khách sạn…
    *TRẺ EM:
    • Trẻ em cao dưới 1m30 tính ½ vé
    • Trẻ em cao 1m30 tính 01 vé
    • Trẻ em từ 03 tuôỉ trở xuống: Không tính vé, gia đình tự lo. Nhưng 02 người lớn chỉ được kèm 01 trẻ em, nếu trẻ em đi kèm nhiều hơn thì từ em thứ 02 trở lên phải mua ½ vé.
    :1198::trampoline:

3. nang Nha Trang