Đối tác - Liên kết

phản ảnh mua bán lừa đảo

Thảo luận trong 'Khiếu nại - Cảnh báo về mua bán' bắt đầu bởi cuibap_3456, 5/1/17.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. cuibap_3456

cuibap_3456 Active Member

Tình hình mình có giao lưu với bạn nick bi số đt 01266577772 or 01222292223, khi giao dịch bạn này nói bao sài, có j alo, mới giao dịch xong mình về tets máy thì máy bị đóm màng hình, gọi để hởi ko bắt máy, nt ko trả lời, nhờ quản lý diễn đàn giúp mình ha, thanks admin
    http://www.nhatrangclub.vn/forum/sh...re__________________cap-nhap-may-moi-lien-tuc

2. bi.

bi. Active Member

cảm ơn bác phú em đã vào, em làm đem nên ngũ dạy trễ. thấy cuộc gọi nhỡ e đã alo lại cho bác ấy và cuộc thương lượng đã xong từ trưa hôm qua. rất cảm ơn bác phú.

3. bi.

bi. Active Member

máy em bán ra bao test nếu có lỗi e sẳn sàn hoàn đủ tiền cho khách hàng. cảm ơn bác chủ thớt

4. cuibap_3456

cuibap_3456 Active Member

thương lượng của bác đó hay lắm, nếu trả lại mình bị lỗ mất 100k , thương lượng kiểu này quá hay đúng ko anh em , admin xem tư cách bán hàng của thành viên này được ko

5. bi.

bi. Active Member

A minh lớn rồi. Nói gì làm ơn nói đúng sự thật và đầy đủ nha. E bán đt a là khách hàng. E ko muốn nói sáu khách hàng trên này mất hay. Nhưng a cứ làm khó dể.
    Nguyên văn cấu nói của e: e đổi máy cho a a hành chạy tới chạy lui 3 lần. Kì kèo từng 50k 1. Nếu a muốn A nắm máy qua e kiểm tra nếu có lỗi a ko mất 1 đồng. Còn ko lỗi e lấy 100k tiền xăng đt chứ ko ai rãnh hơi làm cu ly cho a sai tới sai lui. Đồi về dùng ko thích rồi đổi lại. A suy nghi đi trong ngay nay không đổi lại thì e bán máy e nói trước chứ để mất công e bán rồi a nói e là không đc.
    Đây là nguyên văn câu nói của em. Có sai nữa lời ra đừng xe cán
    E đã nói như vạy từ bữa đó a ko nói gì. đến hôm nay a còn nói vạy.
    A còn gì thắc mắt e sẵn sàn cùng a lên bác phú cùng ngồi lại nói chuyện từ đầu đuôi cho rõ 1 lần. E ko bán đt ko muốn làm rần rần trên này mất hay.
    A xem xác mình sớm để closetopic chứ chả hay ho gì đâu ạ. Mong bác phú thường xuyên theo giỏi bài viết để để sớm có kết quả. Và xoá bài viết này để e còn chuyên tâm công việc.
    Em bi chân thanh cảm ơn

6. bi.

bi. Active Member

Em cũng sẻ alo trước tiếp cho bác cuibap_3456

7. HuuPhu_66

HuuPhu_66 Super Moderator

Tối hôm qua đã nhắn cho @cuibap_3456 và sáng nay & buổi chiều thấy có vào Diễn Đàn nhưng không ý kiến gì nên Topic Close tại đây.!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.