Đối tác - Liên kết

Thử 1 lần viết những gì mình cảm nhận.

Thảo luận trong 'Nhật ký thành viên' bắt đầu bởi ga tia, 14/11/11.

1. khuedeptrai

khuedeptrai Member

vẫn về tới nhà được là ko sao rồi em........bữa sau đi với hội cũng phải uống nhiệt tình thế nhé,có j anh đưa về cho......:cuoisunrang::cuoisunrang:
    P/s : cảm thông với nỗi nhớ cuả em

2. Xuka NT

Xuka NT New Member

T/y là cho mà ko cần nhận lại. T/y là từ 2 phía. T/y ko thể gượng ép. T/y là sự tha thứ.T/y là h/p..............H/p xây đắp từ những điều nhỏ bé, bình dị nhất!!!!!!! H/p xuất phát từ trái tim........... H/p đôi khi là những gì ko nói!!!!!!!!!!!!!!

3. ga tia

ga tia Active Member

[FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/mp3_main/flash/player_mp3zing_embed_v1.0.swf?file=http://mp3.zing.vn/xml/video-clip/knJmyLHaVExlxLbyZbJtFGkG&autostart=false&zoomsizeon=false&wmode=transparent[/FLASH]

4. ga tia

ga tia Active Member

..........................................................

Chỉnh sửa cuối: 8/1/12
  5. ga tia

ga tia Active Member

,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

6. ga tia

ga tia Active Member

///////////////////////////////////////////////////

7. Xuka NT

Xuka NT New Member

đàn ông j mà lúc nào cũng chĩ bik lãm nhãm 1 mình thế hả ? hạnh phúc là do chính bản thân mình tạo ra . cho người khác cơ hội củng chính là cho bản thân mình 1 cơ hội , ông cứ thế này mãi thì chăc không ai bên cạnh ông đau . Yêu mà như ông thì thôi kun y ......................

8. duong hai yen

duong hai yen New Member

ku gà dạo này tâm trạng wa. hôm đó chị cũng có nge mà lúc đó 12h khuya rùi nên kô đy đc. vui lên chút em, đừng bùn wa nha.

9. nhatlan

nhatlan Active Member

troi oi lầm bầm mệt ghê kưng ...............................:rock-on::1267::1267:

10. ga tia

ga tia Active Member

Tối về say quá viết ko nỗi .Thôi thì ngồi làm nhãm vài dòng cho ai đó cứ rình mò rồi đọc --- rồi cũng lãm nhãm như ai .....

Viết nè !!! đọc đi nha bạn ............. nè thấy chưa bạn .quay ra nha đừng kéo xuống.

11. ga tia

ga tia Active Member

.............................

12. ga tia

ga tia Active Member

//////////////////////////////////////////

13. ga tia

ga tia Active Member

mmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm

14. ga tia

ga tia Active Member

[FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/mp3_main/flash/mp3playlist.swf?xmlURL=http://mp3.zing.vn/xml/playlist/LncGydELJlWJTZvxyFnLH&autoplay=false&wmode=transparent[/FLASH]

Giờ này tối qua đt nó reo .... cái số mà nó đã xoá .chỉ 1 câu hỏi ngắn gọn và tắt máy .

tự dưng lúc này nó nghĩ vẫn vơ quá .... chỉ 3 giây ngắn gọn nhưng sao làm nó phải lăn lóc 30f thế .

nó muốn cầm đt lên gọi lại lắm nhưng nó ko thể --- nó biết là nó ko thể

1 tin nhắn ....làm cho nó đọc rồi cảm thấy nó tồi quá .... đúng là tồi thật --- tại sao nó có thể làm như thế đc cơ chứ .

Nó ko zám hứa -- nhưng nó sẽ cố gắn làm đc điều đó.

Đã có lúc nó nghĩ mọi chuyện đã qua ...... nhưng sao chỉ 1 tn đó .....nó lại suy nghĩ nhìu thế .

Nó cố nghĩ trong đầu là : thôi kệ ... rồi mọi chuyện sẽ qua thôi .

nó ngủ --- nhưng chợt tỉnh zậy --- vì trời lạnh quá ư --- nó mò mẫm tìm cái đt và đọc lại dòng tn ấy .

rồi nó nghĩ mọi chuyện sẽ qua thôi ...ngủ ngủ ngủ ...nó thầm chúc ai đó cô đơn như nó ngủ ngon ... tự bảo rằng mình đắp mền cho ấm ........hihihihi ngủ ngon gà nói nhãm ...

Ngày hôm nay -- cũng như bao ngày thường tuy hơi buồn --- nhưng nó cảm thấy hôm nay nó ngon hơn mọi ngày ..... tuy buồn 1 tý nhưng vậy cũng tốt cho nó .

Chúc mọi người ngủ ngon ......................

15. ga tia

ga tia Active Member

Nó cố ko ham hố mà sao lạ vậy ta !!! Làm sao nó bỏ đc cái tính ham hố đây .

Ngày hôm qua của nó cũng như mọi ngày với công việc của nó ...

Nó cảm thấy vui khi đc ngồi lai rai với bạn bè ...

ngồi nghe mọi người cười nói !!!

Hôm qua hình như ko phải 1 ngày may mắn của nó lắm

Hôm qua nó ham hố đến bia hơi !!!

tưởng uôg bia hơi ai dè chơi luôn tiger nó cảm thấy choáng 1 tí ....

thôi kệ làm đại 1 2 chai

hình như nó ăn no hay tâm trạng hơi bị áp lực nên mới 2 chai nó đã thôi .

Ham hố tập 2 : mọi người rủ nhau đi Bowling

Lên quăn đc mấy trái cái bowling hư ----> bực mờn zì âu ....

Ham hố tập 3 : ngồi uống nước mía tự nhiên trời đỗ mưa râm râm mà cũng cố ngồi uôg

12h kém về thôi !!!!!

về đến nhà nó lại nghĩ vu vơ --- ko ngủ đc --- nó cầm đt lên gọi cho ai đó --- rồi nhắn tin nữa chứ ( hư tè )

Mà ngộ sao về đêm khi nó có chút zì đó ko còn là nó như bình thường -- là nó lại nghĩ vu vơ zị ta !!! híc híc chắc nó làm ngừ ta bùn nữa rồi quá ...

Lim diêm vu vơ thẩn thơ 1 hồi ---- nó đi vòa giấc ngủ ...

Kết thúc 1 ngày như thế đó .

16. ga tia

ga tia Active Member

ღღღ____†____*_* Noel đến rồi *_*____†____ღღღ .. Chúc mọi người một mùa giáng sinh vui vẻ và tràn đầy hạnh phúc ... •*¤*•,.• ¤*•,¸.¸, •*¤*•,¸.MERRY CHIRSTMAS,•*¤*•,¸.¸,•*HAPPY NEW YEAR

2 ngày rồi no viết nhật ký rồi ........... mà cũng chẳn có gì để viết .

Cảm giác bình thường -- trống trãi

ngày công việc của nó vẫn thế .... và cuối ngày nó lại ham hố ......

Nếu nó viết chắc nó toàn kể chuyện nhậu --- vì ngoài nhậu cafe ra thì nó đi làm thôi .....

Tối qua --- tự nhiên nó cảm thấy vui ( chắc là mừng noel đó mà )

uống zui --- hình như lâu rồi mới có cảm giác vui như thế .....

Thế thôi !!!! cố lên --- cố lên ..........bữa giờ thấy tui hơi bị hư rồi đó nha ...........

17. ga tia

ga tia Active Member

Ngày noel của nó năm nay thế nào nhỉ :

Vui - có : tự nhiên nó phải nghỉ nhìu -- phải tổ làm cái tiệc cho mấy ac dtvt thế nào cho đáng với mọi người , vì mọi người toàn ăn hàng quán .cuối cùng thì nó cảm thấy vậy cũng được .Nhưng ko biết mọi người nghĩ sao .
    Vui - dlb : tuy hơi bực mình lúc đầu 1 tí........ nhưng mọi người ai cũng nhiệt tình nên mình cũng hoà mình vào cuộc thác loạn .... hi hi hi sao hôm qua mình uống cũng nhìu mà sao ko có cảm giác zì hết ta.Nhìn mọi người thác loạn zui quá .:rockon::rockon:

Cảm giác thật của ngày hôm qua : đã bao lâu rồi nó tham gia với những người bạn ảo --- những người a c gặp nhau trên mạng .Ko biết phải vì thế mà những đứa bạn của nó bao năm nay còn đâu.Nó chạy theo những người bạn ảo ...để rồi nhìn lại những người bạn thật của mình chẵn còn ai ...tsao vậy nhỉ ....tại mình hay tại tụi nó ...........tại ai ta .Thôi kệ . ở đâu chơi vui và vừa với sức mình là được .

1 ngày giáng sinh của nó kêt thúc = 2 cuộc nhậu thế thôi ........vậy cũng đc rồi :xmaslaff::xmaslaff:

18. ga tia

ga tia Active Member

Gởi 1 người : 1 lần nữa thật sự nói lên cái cảm giác thật của nó .Nó ko muốn người đó buồn vì nó đâu ... nó có thể làm những thứ nó muốn --- trong đầu nó nghĩ gì ấy ko hiểu được đâu .Nó có thể vô tâm -- nó có thể dịu dàng lúc nó muốn ...

Nó biết có những lúc nó sai -- nhưng rồi nó biết nó đã sai chuyện zì --- để rồi nó ngồi tự nhủ ko nên như thế .

Tại sao --- người đó lại có tình cảm vậy với nó kia chứ --- thật sự nó ko muốn như thế đâu --- nó tự nhủ sẽ xem người ấy như 1 người bạn .Bạn thì cũng có thể nó wtâm đến bạn đó 1 tí -- cũng có thể làm người ấy vui , để vơi đi 1 ít nỗi buồn mà nó đang bắt người ta phải gánh .Nó tự nghĩ người ta buồn vì nó nhiều lắm , khóc vì nó cũng nhiều ...

Nhưng giờ biết phải làm thế nào đây !!! Nó muốn cho người ấy biết rằn nó đã cố -- đã cố nghĩ đến đó ---------nhưng sự thật thì nó ko thể rồi ...nó ko biết trách ai -- nên đành đổ lỗi cho số phận .Nó phải chịu như vậy và vẫn như vậy --- nó cũng ko hiểu tại sao lại như thế nữa .

Số nó phải chịu vậy rồi -- những người nó iu và người iu nó thật sự hơn 1 bàn tay (qua thời zan nha -- chứ nghĩ wen lần 5 con là lầm rồi á ) nhưng nó ko hiểu sao 1 thág 2 tháng 3 tháng ----------- lại mỗi người 1 nơi .Nó buồn vì như thế lắm -- nó nằm cũng ao ước như bạn bè nó cũng có 1 mối tình gọi là bền chặt ---- tại sao nó thì ko đc như thế ...tại con người nó tại tính cáh nó là như vậy hay sao .

Cuối cùng nó cứ đi tìm kiếm mãi cuộc tình mà nó mong ước là sẽ ko bao giờ kết thúc ....... nhưng nào có đc ...càng tìm kiếm nó càng thêm đau và đôi lúc kéo theo người khác đâu vì nó.

Vậy đó người ấy à -- hiểu cho nó nhé !!!!

Chỉnh sửa cuối: 25/12/11
  19. ga tia

ga tia Active Member

////////////////////////////////////////////

20. ga tia

ga tia Active Member

,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,