Đối tác - Liên kết

Tìm Chủ Nhân ???

Thảo luận trong 'Club "4 bánh"' bắt đầu bởi thangnhatrang, 12/5/09.

1. Nội gián

Nội gián Active Member

Mình có biết một chiếc Deawoo Nubira biển tứ quý 7 của ông chủ Cà phê Hoàng Tuấn, một chiếc Nouvo biển tứ quý 6. Nhưng mãi chưa rãnh chụp được cho mọi người xem, hôm nào cố gắng sẽ chụp. Cái topic này cũng hay đấy... tự nhiên thấy hào hứng với oto và biển đẹp. :D

2. thangnhatrang

thangnhatrang Member

Rùi gặp người hợp gu rùi .....dzui dzui ^^

3. boynhatrang79

boynhatrang79 Member

con này hiện nay của 1tay tên Thịnh,sếp cty đức thịnh chuyên về nhôm và kính xây dựng.nhà ở thống nhất,cty và xưởng nằm tại đường thái nguyên ( ngay bùng binh mã vòng)...ah hắn có 1cty nữa hình như là cổ phần nằm ở đường thống nhất đối diện nhà may phương thảo ( nhà hắn cũng gần đó)
    cheers!!!!

4. Nội gián

Nội gián Active Member

Thank bạn!!!

Nha Trang mình hóa ra lại nhiều xe có biển số đẹp gớm, lúc trước ra đường chẳng để ý. Hôm qua lại mới gặp 1 chiếc Ford Transit 79D-7777, tiếc là lại không mang điện thoại chụp (lại không có ảnh :D)

Thôi thì up tạm chiếc xe độ cũng hơi đẹp, chụp tại Nha Trang Lodge Hotel:

5. thangnhatrang

thangnhatrang Member

Con Ford 79D - 7777 mình củng gặp 1 lần đường Lê Thánh Tôn mà buổi tối "dí" theo chộp nhưng ko nhìn rỏ bản số nên ko post chia sẽ anh em được.

Dạo này hay thấy con Mazda M6 79D - 1221 mà ko chộp được .....sẽ sớm post hình cho anh em ihihihhihih

6. Nội gián

Nội gián Active Member

Hehe, tui với ông Thắng chơi kiểu này riết rồi thế nào cũng thành thợ săn ảnh :D
    Nhiều lúc ra đường thấy xe đẹp, biển đẹp nhưng không phải lúc nào cũng có thể chụp được. Hiện tại tui đã phát hiện được "vùng phủ sóng" của hai em hơi khủng: Lexus và BMW X5. Định bụng hôm nào đi dạo phải phục kích mới được.

7. Bịnh Ăn Chay

Bịnh Ăn Chay Active Member

có con atti trắng 6666 và nouvo 6888 nhà em post lên cho vui

8. thangnhatrang

thangnhatrang Member

Hôm nào tui ông cafe giao lưu đi.....hợp gu quá .....ehheeheheheheh...tui chưa có máy ảnh KTS....chứ có là tui đứng lại chụp từng góc cạnh luôn....đang phấn đấu kiếm tiền mua cái cho riêng mình...chứ sài còn Nokia 6230 chộp chán vãi......hehehehh....rất vui được làm quen hem.^^

Chỉnh sửa cuối: 22/6/09
  9. nh0cmilk

nh0cmilk Active Member

Tớ thấy ở trung cư dã tượng có con xe Med S550 nhìn rất đẹp

10. thangnhatrang

thangnhatrang Member

Con này đời 2007 giá chắc củng gần 2 Tỷ VND nhà mình rùi ....Nha Trang thật là kinh....^^

11. mrsamurai

mrsamurai Member

sorry vì cái nick tui mới tạo,nhưng tui thấy bức xúc waz,biển số thì đẹp thiệt,nhưng camry cũng mang vô là sao,lại còn pajero,hummer ok,nissan 350z ok,nhưng trong này có ông lấy hình mạng mang vô,hummer bêy tây,còn nissan là nissan gt_r,mà nissan gt_r vn mình chưa có nỗi 3 chiếc,thì nhatrang chưa đến lượt đâu.dân hcm nhìn vô họ cười cho đấy
    e xin tổng hợp lại những con xe đươc coi là sang ở nhatrang dù ko đầy đủ và xin nhưng tay chơi khác bổ sung thêm; nhatrang đã có: merc S class,merc S AMG,merc R class,bmw series 7,lesux Lx 570(vip),470,ls460,lesux600hl(vip);lesux GX ,RX thì nhiều,hummer h2(2 chiêc,1 màu đen,1 màu xám(ít xuất hiện)),nissan 350z,2 limo lincohn town (1 trấng,1 đen),bmw x5 tui thấy được 3 con,audi q7,acura mdx 3,4 con j` đó,và tin hot mới về bmw x6 nữa,hình như có ferrari f430 nữa thì phải, ai đam mê thì chụp hình ồp lên,tại đag bận,sau sẽ có 1 topic về xe sang của nhatrang, thân

Chỉnh sửa cuối: 7/11/09
  12. devil_from_the_hell

devil_from_the_hell New Member

Ko = 1 góc Lexus .... thua hết thua hết !

13. mrsamurai

mrsamurai Member

ah,1 cái nữa,giá xe: merc S550 ko có giá 2 tỷ đâu bạn,ở đây tính = $ thôi, merc S class & bmw series 7>200k $;merc S AMG,lesux 600hl ~360k $(khủng);hummer 150-200k $;bmw X series &acura mdx,audi q7 ~120-160k $; lesux Lx series ~ 140-220k $;nissan 350z thì rẽ ~ 100k $ nhưng thuộc hàng hiếm,-- mời các tay chơi nhập cuộc ahj

14. Nội gián

Nội gián Active Member

Bác Samurai là dân sành rồi. Cái topic này đâu nói chuyên về xe sang. Chỉ là nơi mọi người vào chia sẽ cái biển số đẹp, cái xe mình thích. Làm gì có chuyện dân Sg vào topic này cười bạn. Họ giàu họ chơi theo kiểu giàu, mình nghèo thì chiếc Matiz thôi cũng là quá ổn.
    Nói chung thì cái topic này cũng hơi loãng thật. Nhưng loãng không có nghĩa là nó k có giá trị. Tôi vẫn thấy hào hứng mỗi khi vào đây. Bạn Samurai đưa ra cái ds toàn những siêu xe mà chẳng có cái ảnh nào để minh chứng thì cũng khó thuyết phục. Có những chiếc tôi chưa từng thấy xuất hiện luôn.
    Mình ở Nha Trang cứ nghĩ là dân NT giàu lắm, nhưng thực tế xét về độ chịu chơi và giàu có thì mình thua xa các tỉnh phía Bắc nhiều lắm lắm. Tôi đang ở Ninh Bình, và cái ấn tượng nhất mà tôi thấy ở cái thành phố nhỏ bé này là ra đường bạn tìm một chiếc Captiva còn khó hơn gấp nhiều lần so với tìm một chiếc Camry nhập.

15. economax.nhatrang

economax.nhatrang New Member

Con này là của bác giám đốc TQT đây. Ngày nào đi làm về cũng "nghía" nó:D. Mình sẽ chộp con này đưa lên đây chia sẽ mới được.

Chú thắng làm cái topic này hay đó. Ủng hộ hai tay lun.:violin:

Chỉnh sửa cuối: 3/7/09
  16. economax.nhatrang

Nói như bạn , thì dân Ý, dân Mỹ người ta nhìn vô thì họ cười Sài Gòn Mình Sao ???, còn mình cười dân Diên Khánh, Khánh sơn , khánh Vĩnh sao ???Cuộc rượt đuổi bao giờ kết thúc? "Quan trọng là mình thít !!" Mà theo mình biết dân chơi xe gớm nhất Việt Nam có phải dân sài gòn đâu (Hình như là Gia Lai, không biết đúng không?)

17. Khang_Trần

Khang_Trần Super Moderator

Ông bức xúc 1 tui bức xúc 10,ông nói chuyện trên trời dưới đất ko à,đọc kĩ từ đầu topic rồi hãy nói chuyện nhé pồ tèo,người ta đang bàn về biển số xe lại đi nói sang xe sang :68:

18. zaczeo_7979

zaczeo_7979 New Member

thôi nào mấy pác cãi nhau rồi.....tui nói cái này nè,xe có biển đẹp nhất khánh hòa mình là: 79D-7979 xe ISUZU Dmask tui mới gặp hum wa ở ngoài NINH HÒA ....nhưng hok có máy chụp,anh em nào gặp lại chụp cho anh em xem nhé

19. economax.nhatrang

Chia sẽ

Còn đây là biển số đẹp nhứt Nha Trang :D

20. Khang_Trần

Khang_Trần Super Moderator

chà,biển này em cũng khoái lắm,vừa cặp số tới vừa 7 nút nữa,so về biển số 7 nút hoặc 9 nút thì cái này quá đẹp.