Đối tác - Liên kết

Tôi thật hạnh phúc tôi sống ở Nt

Thảo luận trong 'Nhật ký thành viên' bắt đầu bởi nhatranghanhphuc, 24/11/11.

1. nhatranghanhphuc

nhatranghanhphuc Member

:cup::love1::starwars::dungnoinua:Ôi, tôi tự hào về tôi, tôi từ hào về quê hương, tôi từ hào về Con người, tôi từ hào quê hương tôi đã sinh ra trong 1 quê hưong , tôi từ hào mình là 1 con người Vn, Tôi thật may mắn, đc sinh ra trong 1 đất nước Vn, thật giàu đẹp, sinh ra 1 đất nước hoà bình và bình yên, ko có chiến tranh giết chóc, 1 nơi ko có thù hận, và đầy những yêu thương, Tôi bít ơn nhiều điều trong cuộc sống, đã tạo cho tôi, tôi thật biết ơn những không khí trong lành, để tôi đc sống đc hoà cùng thiên nhiên để cùng nhau chơi đùa, để đc sống và hít thở ko khí trong lành, ôi tôi biết ơn phong cảnh thiên nhiên quê tôi, nó thật tuyệt đẹp và trong lành, có những tiếng chim hót, có tiếng ve kêu, có giồng suối tuôn chãy, tôi yêu những tiến sống biển của Nha Trang, tiếng sống đã làm cho tôi có những ấn tượng sau sắt, tôi thích nhất đc nghe tiếng sống, tiếng sống vỗ ầm ầm thật là vui tai làm sao, những cơn sống cuồn cuôn, từ từ ập đến, trong nó rất điệu nghệ và đẹp mắt,
    Tôi yêu con người nha Trang nơi đây, vì tôi biết máy bạn thật hiền lành, thân thiện, và hiếu khách, máy bạn luôn là nguời tươi sáng, biển Nha Trang tươi đẹp, là bổn phận của máy bạn, là bổn phận của chúng ta
    Mỗi khi đi đâu, hay bùn chuyện gì, tui mún đc sống, đc ngấm biển, Nha Trang, để đc thưởng thức những cơn gió, và đc ngấm những người nha trang hiền lành, đang sinh hoạt, Đang vui chơi đang giải trí,
    Và tuôi bây h, tuôi thật hạnh phúc, khi thấy mình đac đc vào cộng đồng Nha trang, để đc trao đồi rút kinh nghiệm đc sinh hoạt, đc làm quen máy bạn nơi đây, là niềm hạnh phúc của tôi,
    Tôi ko bao h quên Nha Trang, và người bạn Nha Trang yêu quý máy bạn

2. khuedeptrai

khuedeptrai Member

tui cũng hạnh phúc.......nhưng bạn đọc kỹ nội quy nhé.....mod vào là chuyển màu đó