Đối tác - Liên kết

Topic về trường Nguyễn Thiện Thuật

Thảo luận trong 'Các trường học tại Nha Trang' bắt đầu bởi duyati, 27/1/12.

1. duyati

duyati New Member

Mình thấy có rất nhiều người lập nhiều topic nói về trường của họ như Chu Văn An , Nguyễn Văn Trỗi , Nguyên Trường Tộ , Lý Tự Trọng.....mà không thấy ai lập topic nói về trường Nguyễn Thiện Thuật thân yêu của tụi mình hết , hôm nay mạo muội thành lập topic này , mong các bạn nào đã từng học qua trường Nguyễn Thiện Thuật vào đây quảng bá thêm hình ảnh của trường mình , bạn nào có hình ảnh , cảm nghĩ , đánh giá về trường mình cứ viết lên , để mọi người đều thấy ngôi trường thân yêu của tụi mình giờ đã đổi thay rất nhiều , từ đội ngũ giáo viên đến cơ sở hạ tầng , nội quy cũng rất nghiêm , chắc chắn sẽ là một ngôi trường tốt để các bạn học tập và sinh hoạt .Cũng như bao lớp lớp học sinh ra trường , mình luôn nhớ về trường nhưng chưa có dịp nào quay lại sau 9 năm xa cách .Mong một ngày sớm quay lại .

Mình xin post trước một số hình ảnh của trường mình , của lứa học sinh 12c8 niên học 2002-2003 do cô Mai dạy toán làm chủ nhiệm . Các bạn nhớ post thêm vô nhé , Nguyễn Thiện Thuật muôn năm

Hiền-Trần thích bài này.
  2. hoingo35

hoingo35 New Member

mình cũng là 1 cựu hs của trường này mới đây ngẫm lại mà đã 5 năm rồi nhanh thật nhớ thầy cô quá nhất là cô Mai dạy Sinh học với thầy Trí dạy tiếng anh .Nhớ nguyễn thiện thuật làm mình nhớ tới người con gái hoc cùng lớp mà mình thương thầm để tới lúc chia tay lớp không dám nói ra bây h vẫn thấy hối tiếc hic hic:2:

3. nhatrange29

nhatrange29 New Member

Trường này thường gọi là Ngu Thiên Thu nè,toàn là học sinh....không hà!!!

Chỉnh sửa cuối: 27/1/12
  4. ongtrumphobien

ongtrumphobien Member

cựu học sinh nguyễn thiện thuật
    khóa 2007-2010...xin ra mắt ae
    12c8 thầy minh mập chủ nhiệm (dạy toán tin)

5. duyati

duyati New Member

Sao lại nói vậy bạn , vậy trường Nguyễn Trường Tộ cũng là ngu thiên thu hả bạ,,,chắc gì học bằng người ta không mà nói bậy bạ vậy.........

6. duyati

duyati New Member

Hahaha...đời học sinh mà...có những chuyện qua đi rồi mới thấy hối tiếc...không biết nói bao nhiêu lần "Giá Như" cho đủ....hehehhe

7. duyati

duyati New Member

Nhớ ông thầy Minh mập này rồi,,,,hồi lâu lúc mới năm lớp 10 ổng cũng dạy tin,,,hahaha không biết bà cô Thảo còn dạy tin không

8. tynguyen121

tynguyen121 Active Member

cựu học sinh nguyễn thiện thuật năm học 2005-2008 12c6 thầy thành dạy văn chủ nhiệm, mới đó mà 4 năm rùi, nhanh thật, trường nào cũng có người này người kia, k thể vì những nhân vật cá biệt mà nghĩ xấu về trường được, mình cảm thấy học trường nguyễn thiện thuật k có j là k tốt cả, bạn bè mình học ntt đứa nào cũng có công việc ổn định, nhìu học sinh LTT, NVT mìinh thấy học cũng chẳng bằng ai mà lúc nào cũng làm như ta đây là giỏi lắm! mình nhớ nhất là cô Hà dạy Anh Văn, thầy Kí dạy lí và thầy tâm dạy toán, cô Hồng, cô Mai, thầy Trí...

9. duyati

duyati New Member

Năm học lớp 12 thì bà cô Hà mới ra trường vô dạy Anh Văn trường mình , hồi đó thấy bả dễ thương ghê , nhìn đứa nào cũng khen,,hahaha,,không biết bây giờ có chồng chưa,,hehe...không biết có ai hoc GDCD thây Mông dạy chưa,,,công nhận thầy Mông dạy hay thật...dạy mà ngồi nghe say mê

10. anhtrailang

anhtrailang New Member

Mình thích nhất học giờ Lý của ông Ký "nổ".Nghe ổng kể chuyện cười gần chết...Còn giờ văn của ông Thành "công công" thì chưa bao giờ mình được ngồi học. cả năm lúc nào cũng đứng học mặc dù đóng học phí đầy đủ..hehee...Hoàng Tùng Huy cựu học sinh khóa 2004-2007 lớp 12c2

11. renzokuken

renzokuken Active Member

Báo danh lun, Trần Quốc Trung niên khóa 2000-2001 lớp 12C2 thầy Dũng dạy môn Sinh chủ nhiệm, năm lớp 10 thì cô Hồng dạy Lý chủ nhiệm. Giờ bạn bè trôi dạt phương nào kiếm hem ra lun, đa phần mấy bạn nữ xuất cảnh sang nước ngoài hết roài....

12. ducprosexy

ducprosexy New Member

Mới bật Clip lên mà hok dám coi típ. Tự nhiên nhớ về lớp 12 ghê...

13. duyati

duyati New Member

Coi đi coi lại hoài mà vẫn thấy nhớ nhớ + 1 chút tiếc nuối.........

14. killer_boy203

killer_boy203 Well-Known Member

Nghề nghiệp:
    Chuyên Viên Tư Vấn
    kaka tất cả các a cứ nói hết ý mình jk, e sẽ rút kinh nghiệm để hết năm sau k như mấy a....hjhj......e hiện đang học 11B1 (Trần Bá Hòa).......:football:......

15. duyati

duyati New Member

Vây là cu em vẫn còn đang hoc tại trường hả...chụp mấy tấm hình post lên cho ae coi đi,,lâu quá , gần 10 năm rồi anh chưa có dịp quay lại...

16. duyati

duyati New Member

không biết trường mình có thay đổi nhiều không

17. killer_boy203

killer_boy203 Well-Known Member

Nghề nghiệp:
    Chuyên Viên Tư Vấn
    cũng vẫn zị a àh, có j vài bữa rãnh e chộp ùi post lên cho ace coi....:ty2: :ty2: :ty2:

18. Hoang_Tan

Hoang_Tan New Member

Trường đổi mới nhiều lắm. Sao 20/11 các anh chị lại ko về thăm trường nhỉ ? Nếu ở xa thì chắc phải tham quan bằng ảnh rồi :( e cũng đang học tại trường =.= có diệp sẽ pót ảnh trường ^^ e xin moo tả sơ qua nhá : trường bây giờ 4 tầng khang trang hiện đại. Đẹp và bắt mắt lắm nhé :X~ có diệp thì về trường nhé. Muốn biết thông tin chi tiết add yh em :) để e chụp hình trừong làm avarta cho chiêm ngưỡng =.= yh:trangthiennghi2

19. tomxanhduong

tomxanhduong Member

:) chào mọi người!mình cũng từng học ở đây ra,năm cuối cấp đc cô Mai toán chủ nhiệm!Hồi đó cô Mai đang dạy về đồ thị,kêu mình lên bảng làm bài,vừa bước lên thì cô hỏi 1 câu:có biết làm ko đó?Mình quay lại nói to luôn:đc chứ sao không? hahaha,lúc đó cố nín cười quá trời :))

20. why_pou

why_pou New Member

Hãy nói không với trường đại học thái bình dương

Chào các bạn!
    Hôm nay, mình muốn chia sẽ cũng các bạn về một vấn đề mà mình gặp phải, đó là hiện tại minh là sinh viên năm cuối của trường đại học thái bình dương, nhung trong nhung ngay tháng học tap tai day, minh moi nhan ra mot dieu , đây la 1 ngoi truong chi biet noi va noi. Nhung gi ho noi, nhung gi ho tu van khi tuyen sinh so voi thuc te hien tai minh hoc tai day thi hoan toan khac han (cơ sở vật chất rất kém), chua ke la van de chat luong dao tao.
    Điều đó khiến minh cảm thấy rất thất vọng, và quyết định về trường thai binh duong học tập là một quyết định sai lầm, minh thật tiếc khi bị lãng phí 2 năm trời học tập tại đây.
    Minh đưa ra chủ đề này, không phải là muốn nói xấu ngôi trường minh đang học, mà mình chỉ muốn nói ràng " CÁC BẠN ƠI, CÁC BẠN HÃY LỰA CHỌN THẬT Kỹ, HÃY SUY NGHĨ THẬT CHÍNH XÁC TRƯỚC KHI QUYẾT ĐỊNH TRƯỜNG NÀO ĐỂ VÀO HỌC, ĐỂ GỬI NIỀM TIN TƯƠNG LAI CỦA MINH VÀO ĐÓ ĐỂ HỌC TẬP, ĐỪNG QUÁ NGHE NHIỀU VÀO QUẢNG CÁO MÀ THỰC TẾ THÌ KHÔNG PHẢI. CHÚC CÁC BẠN HỌC TẬP VÀ THI THẬT TỐT".
    Mình sẽ luôn nói với các em của mình rằng " hãy nói không với trường đại học thái bình dương, nếu em muốn co một tuong lai sáng"