Đối tác - Liên kết

gưi nguời đàn bà khốn nạn tui iu

Thảo luận trong 'Nhật ký thành viên' bắt đầu bởi nokia1607, 29/4/15.

1. nokia1607

nokia1607 Active Member

Không biết lý do nào hay do kiếp này tui phải chịu mọi sự đau khổ .khổ tâm mà e dành cho tui.tại sao trên đời này có con người khốn nạn và vô tầm đến như vậy.hay tại do tui si tình hay kiếp truớc mắc nợ e.ko biết liệu trên đời này con ai như tui nữa ko.chấp nhận mọi sự thiệt thòi và ko cần đến bản thân mình chỉ để e đc vui đc đầy đủ.cho đến bây jo tui cũng chả hiểu iu e đến như vậy. Và để đến bây jo tui nhận đc mọi sử khing bỉ.căm thù từ e.tui chả hiểu có phải đây là quả báo mà kiếp trước tui đối sủ với e nên bây jo mới lâm vào cảnh này.mún thoát khỏi con người khốn nạn như e sao khó zị.mún chấp dưt cho nhẹ người mà sao ko đc zi.còn e thì vui chơi iu đương như chưa hề có tui.tại sao tình cảm của e dành cho tui nhạn nhẻo đến zị.e ui nguoi này nguoi kia sao đơn jản quá.tui hy vọng e bình yên cuộc sông. Ổn định cuộc đời.còn e cú vui chơi đx ngày nào là vui ngày đó.tui hy vọng e bình yên và co cuộc sông tốt.còn tui có chết e cũng chả bao jo biết.zi mà tui không thể wen đx con nguoi như e.đúng là định mệnh

2. minhkhang90

minhkhang90 New Member

hj hj... bạn lên suy ngẫm câu này nè (theo tình tình phụ , phụ tình tình theo) ? chẳng việc gì bạn phải đau khổ , chẳng qua bạn chưa trải qua truờng tình lên zi thui ? bạn cần chải qua khoảng 5 mối tình thì sẽ chững chạc liền à.........?trai tờ thời buổi này suớng.........thoải mái tự do :xmaslaff::xmaslaff::xmaslaff::xmaslaff::xmaslaff:

3. alo24h

alo24h Well-Known Member

phụ nó đi rồi nó sẽ ỉu lại mình hehe

4. Andrea21

Andrea21 Member

cầu rộng và dài anh cứ bước lên.... Đơn giản thôi mà =))))))))))))))))

5. nokia1607

nokia1607 Active Member

phải bước chứ.ko lẻ nhảy xún.bị thất tình chứ đâu có khùng

hhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh

6. linhshinbi

linhshinbi New Member

chẳng có j là vĩnh cửu

jo vc còn k tin tưởng nữa mà. Nói j mới có iu hả a. Iu ít thôi a. Đừng tin tưởng wa nhìu. Tất cả chỉ là hư ảo. chẳng có j tồn tại mãi đâu a, rồi a sẽ quên thôi ak. sống tốt cho họ tră g mắt ra mới là cách trả thù tốt nhất còn hơn mãi gặm nhấm đau khổ

7. Camchaomaohathuc

Camchaomaohathuc New Member

Bạn Không khùng chắc chắn bạn bị lùn rồi

8. tony_hieunguyen

tony_hieunguyen New Member

bạn khác j tui yêu nhau cả năm trời giạn có chút xíu mà nó bỏ luôn ko bao jo liên lạc dù tui nt hay gọi ,nhiêu khi *** hiểu nó sao nữa con gái bây jo gê thiệt,

9. nokia1607

nokia1607 Active Member

h

chả hiểu các cụ ngày xưa ham hố đẻ con trai chi cho lắm vào.jo lên mạng mới thấy con gái tuyển nguoi iu là có cả trăm thằng nhào vào hỏi.còn con trai tuyển người iu thì chả có con mắm nào vafo thăm.ko biết các cụ có hiểu đc nỗi lòng con trai ế bây jo ko.(chác wa thái lan 1 chuyến thôi )

10. thuongnt9494

thuongnt9494 Member

con gái thời nay bạn mún giữ chỉ có 1 cách mà con trai nào cũng piết 1 phát là không bao h bỏ được bạn chưa làm gì nó thì nó bỏ đúng rồi bạn nên cân nhắc lại ăn miếng trả miến mà bạn cho nó ăn thì phải tìm cách để ăn lại nó và giữ được hp mình chưa thực sự lớn nhưng cái tuổi 22 là đủ có thể làm con gái thời nay điên đảo đó lời khuyên cho bạn :happydance:

11. apollo

apollo Member

Điều khốn nạn nhất trong cuộc đời người đàn ông có lẽ là vì đàn bà mà trở nên ngu dại....vì vậy đã lỡ ngu dại rồi thì còn j nữa mà suy nghĩ,cứ tình dục mà phang thôi.

12. mounts

mounts Well-Known Member

lại 1 người nữa giống như tui.tương lai thật thúi quắc,nhưng cách đây máy năm òi hehe