Đối tác - Liên kết

Hội Cá Rồng Nha Trang Báo Danh ! Show Hình Nhé

Thảo luận trong '8. Thú nuôi - Sinh vật cảnh' bắt đầu bởi yukigostio, 15/3/12.

1. tamietGO

tamietGO Member

Cái thằng này coi bộ chơi được ah nghen!trang trí thêm cái hồ hết bao nhiêu vậy em?
    Em Ngân Long chơi màu hồng phấn nhìn giống Huyết quá hi hi!Em cá Vượt sống khỏe không? Hai đứa nó dễ nuôi lắm đó . Lâu lâu Post hình lên cho ae chiêm ngưỡng nhé!
    Chúc em thành công cho đam mê của mình! anh Độ

2. vn88dj2009

vn88dj2009 Member

à trang trí thêm cái hồ + cá lặt vặt nữa thì cũng 2 triệu đổ xuống thôi anh! vì lặt vặt em không nhớ hết với lại đam mê mà anh! chấp nhận ăn mì tôm cho cá ăn ngon chút cũng được:ntclub (14): nhân tiện đây cho em hỏi làm sao cho vảy cá mau lành vì em nghe nói để lâu có thể bị nhiễm khuẩn hay nấm gì đó! em ra tiệm cá thì họ chỉ cái chai thuốc nhỏ nhỏ màu vàng của trung quốc! em kêu I'm Do not use goods in CHINA (không sử dụng hàng hóa ở TRUNG QUỐC)

3. yukigostio

yukigostio New Member

bạn lo xa quá ! cá rồng chứ có phải cá khác đâu mà bạn lo nhiễm khuẩn ! cứ để vậy khoảng 2 ngày sau la thấy vảy khác mọc ra thôi

4. tamietGO

tamietGO Member

Tú nói chính xác đó em trai ah!Tú là người nuôi cá Rồng nhiều kinh nghiệm hơn a nhiều. Có gì thắc mắc cứ lên hỏi hoặc gọi điện thoại nhờ Tú tư vấn cho (Tú lớn tuổi hơn em thì phải, nhiệt tình hơn a nhiều)
    Con Ngân Long của a thường bị tróc vảy, nhưng a thấy nhanh ra vảy mới lắm, a thường cho ăn tôm tươi sống để bổ sung chất cho vảy cá Rồng. Thân chào:doctor:

5. vn88dj2009

vn88dj2009 Member

thank mấy anh nhiều! em mới sn 91 à

6. anhbixauxi

anhbixauxi New Member

theo dự kiến,có lẽ khoảng cuối tháng 12 hoặc đầu tháng bi sẽ khai trương shop cá rồng,cá phụ kiện,thuốc và vật liệu dùng cho hồ cá rồng dành cho cá rồng để phục vụ anh em 1 cách tôt nhất!sẽ có giảm giá cho a e đến vào tg khai trương cửa hàng(sẽ co tg cụ thể rồng!
    giá mua bán sẽ ngang với hồng anh sg và cá sẽ do chính tay bi tuyển chọn chính trại!
    làm ăn uy tín!mong mọi người sẽ ủng hộ!

7. dhcsnd0509

dhcsnd0509 New Member

ui cha, như thế thì quá tốt, ở đây tìm chỗ bán mấy đồ chuyên cho 1 loại cá cũng khó, ko đa dạng và chất lượng như SG